Vùng đất của gió
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Vùng đất của gió

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào mừng Khách viếng thăm đến với Pet Shop
Kick vào đây để chọn mua cho mình con thú dễ xương nhất. Xem thông tin chi tiết ở đây
Chào mừng Khách viếng thăm đến với Shop Online
Kick vào đây để chọn mua những sản phẩm mình yêu thích.
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNguời gửiThời gian
Về chốn xưa............... Sun Oct 04, 2015 8:54 am
Hoài niệm.......................................................... Tue Sep 15, 2015 10:50 pm
Quét lá rơi Tue Sep 15, 2015 10:49 pm
Phủi bụi tí nào !!!! Tue Sep 15, 2015 10:47 pm
[Mr] Up ảnh thi Mr 4rum tại đây !!! Tue Sep 15, 2015 10:45 pm
Cốc cốc!!!! Có ai ở nhà không????? Tue Sep 15, 2015 10:44 pm
4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn! Mon Jun 16, 2014 9:07 pm
[L.Fool:x]- Eo fu Mon Jun 16, 2014 9:03 pm
[L.fool:x]. Chết :P :P !!! Fri Dec 06, 2013 7:53 pm
[L.fool:x]. Khy tôi bước đy !!! Wed Nov 13, 2013 10:06 pm
CHỜ......... Wed Nov 13, 2013 9:51 pm
thông báo...!!! Wed Nov 13, 2013 9:48 pm

Share | 

Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
manhdao508
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
manhdao508

Huy chương : Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 3410
Birthday : 05/08/1992

Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn Vide
Bài gửiTiêu đề: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyThu Oct 01, 2009 5:01 pm

Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 924897 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 924897 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 924897 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 924897 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 924897 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 924897 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 924897 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 924897

Được sửa bởi manhdao508 ngày Tue Dec 07, 2010 9:30 pm; sửa lần 1.
https://vungdatcuagio.forumvi.com
Hóy
♣Ma Vương I♣
♣Ma Vương I♣
Hóy

Huy chương : Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 1904b45q39a8
Birthday : 17/11/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyThu Oct 01, 2009 5:56 pm

Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 759870
shuichiakai12a4
♣Ma Vương I♣
♣Ma Vương I♣
shuichiakai12a4

Huy chương : Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 1f01616q76d2
Birthday : 01/08/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyMon Dec 06, 2010 5:52 pm

Tình cảm là chuyện không thể gượng ép được. Nó đến rồi đi như một cơn gió, không ai biết được, không ai điều khiển được. Nó có tính khách quan vốn có của nó mà con người chúng ta không thể nào can thiệp được . Nhưng chúng ta lại luôn muốn làm trái lại tự nhiên, mong muốn có thể kiểm soát được cảm xúc của riêng mình. Và có thể nói con người chúng ta đã thành công trong việc làm chủ được tình cảm của mình trong những tình huống nhất định .Chuyện của Đạo có lẽ cũng là nằm ở trong tình huống này.Đạo à! Chắc có lẽ cậu không biết tớ ( tớ thì có biết cậu ) nhưng chúng ta đã có cùng suy nghĩ đấy.
Tình yêu là một điều gì đó thật tuyệt vời mà thượng đế đã ban tặng cho con người chúng ta. Từ xưa đến nay, tình yêu vẫn là nguồn cảm hứng muôn thưở cho các thi sĩ , nhạc sĩ sáng tác lên những tác phẩm bất diệt với thời gian . Tình yêu muôn màu muôn vẻ. Khi vui nó là thiên sứ tình yêu ,là màu hồng, là nụ cười hạnh phúc luôn nở trên môi ai. Khi buồn thì nó là màu xám với những cái xác không hồn vì đau khổ, vì tuyệt vọng , vì mất niềm tin ( vào cuộc sống , vào tình yêu, vào tình yêu thương của con người ).
Nếu để định nghĩa về tình yêu thì chúng ta có huy động tất cả các con tim đang rung động vì thứ tình cảm tuyệt vời này cùng với kiến thức của họ thì cũng không thể nào định nghĩa thật chính xác cho được ( chúng chỉ có tính tương đối mà thôi ).Chính vì vậy mà tôi mạo muội đưa ra một định nghĩa rất nổi tiếng làm chuẩn cho bài viết này ( mong là sẽ nhận đươc sự đồng tình của các bạn )
Yêu là chết ở trong lòng một ít
Vì mấy khi yêu mà đã được yêu
< Xuân Diệu >
Vậy đó các bạn ạ! Tình yêu là phải có hi sinh và chúng ta hạnh phúc vì đã được hi sinh cho người ta yêu. Yêu một người là mong cho người đó hạnh phúc chứ không phải là bắt người đó hi sinh cho hạnh phúc của mình. Nếu vậy thì đó chỉ là một tình yêu ích kỉ mà thôi.Nếu không thể đến với nhau thì chúng ta vẫn có thể là những người bạn tốt cơ mà.
Tớ đồng ý với cậu Đạo à! Hãy tạm xa nhau và nghĩ tới chuyện khác. Biết đâu một ngày nào đó cậu và người ý sẽ ....
Trên đây chỉ là những suy nghĩ thiển cận của tớ về chuyện tình cảm. Nếu có ai đó không đông ý hay có những đóng góp bổ sung gì thì hãy nói với tớ nhé! Cảm ơn mọi người rất nhiều! Razz Razz Razz
xinloi_anhkhongphaila_vip
♣Ma Vương III♣
♣Ma Vương III♣

Huy chương : King
Birthday : 18/03/1992
Đến từ : mU`caNg cHai?-naM bO`oAn...----Thành viên ๑۩۞۩๑.Độc thân hội.๑۩۞۩๑.

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyMon Dec 06, 2010 6:19 pm

...!
Smile mọi chuyện rồi sẽ ổn!
Chemilan911
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
Chemilan911

Birthday : 09/11/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyMon Dec 06, 2010 6:25 pm

Em suýt khóc khi đọc bài của anh! Có một sự đồng cảm gì đó.................. Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 322918 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 624921
Mọi chuyện rồi sẽ qua hết thui, những điều tốt đẹp sẽ đến với mình thôi anh ạ! "Hạ vị trí của người đó khỏi ngăn đặc biệt".................cất giữ những kỉ niệm đẹp vào trong một ngăn khuất của trái tim mình và khoá nó lại........Sad
shuichiakai12a4
♣Ma Vương I♣
♣Ma Vương I♣
shuichiakai12a4

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyMon Dec 06, 2010 7:46 pm

Cám ơn em Chick à! Nhưng mọi chuyện trong thực tế nó lại không đơn giản như mình nghĩ đâu em !Tình yêu có những lí lẽ riêng của nó mà. Chúng ta đôi lúc không thể làm chủ được bản thân mình. Lúc đó,lí trí của chúng ta đã bị trái tim điều khiển mất rồi. Con người vốn yếu đuối nhưng chúng ta vì muốn trốn tránh sự mềm yếu của mình mà luôn có tìm cách để cho mạnh mẽ hơn.
Chick à!Muốn quên một một kỉ niệm buồn không dễ như chúng ta vẫn tưởng. Những kỉ niệm đã qua sẽ in dấu lại trong ta những vết hằn không bao giờ phai nhạt theo thời gian. Thời gian có thể làm nó mờ đi chứ không thể làm nó biến mất được. Và có những nỗi đau theo thời gian nó lớn lên từng ngày. Cứ thế nó khoét sâu vào tim ta một vết thương không có phương thuốc nào có thể làm lành. Có lẽ lúc đó chỉ có hai thứ thuốc thôi em ạ! Đó là sự ra đi mãi mãi và thứ thuốc tinh thần đến từ người đó mà thôi ( nhưng có lẽ đừng nên hi vọng vào thứ thuốc vô vọng thứ hai làm gì ).
Mong là em đừng rơi vào tình cảnh như câu chuyện của ....Anh đã quá mệt mỏi với việc luôn phải nhớ về một người không yêu mình rồi. Hằng ngày, mỗi khi thức dậy anh tự hỏi không biết hôm nay điều gì sẽ xảy ra. Liệu mình có thể làm gì để thay đổi thực tế buồn này?Và rồi hằng đêm anh luôn mơ về những điều mà anh biết nó chẳng thế nào xảy ra. Thế nhưng anh vẫn luôn tự hỏi lúc này người đó đang làm gì ? Liệu em có thể nở nụ cười trên môi như anh vẫn luôn thấy nó trên ở em không ? Anh yêu em vì nụ cười đó em gái ạ! Vì thế hãy luôn mỉm cười em nhé! Nụ cười của em sẽ làm cho cuộc đời này thêm nhiều niềm vui ( dù bên cạnh muôn vàn niềm vui đó vẫn có nỗi đau không gì chữa được của anh ). Mong em luôn hạnh phúc bên người em yêu ( dù cho người đó không phải là anh )
Cầu cho em được người tình như tôi đã yêu em
i don't cry
♣Ma Vương III♣
♣Ma Vương III♣
i don't cry

Huy chương : Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 2510
Birthday : 05/03/1993
Đến từ : tổ 2-vjp-12a3. herher.----Thành viên ๑۩۞۩๑.Độc thân hội.๑۩۞۩๑.

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyMon Dec 06, 2010 9:40 pm

4rum mình thất tình nhiều quá. sơ sơ trong mục này là có em, thủy, a đạo, a mạnh. khóc khóc hỏi thế gian tình ái là chi?????? Haizz Haizz Haizz em cũng đã dùng từng cách của a đạo để cố gắng quên người đó, nhưng càng cố gắng làm như vậy sẽ càng kk0 quên được, hình ảnh người đó sẽ càng thêm khắc sâu..... vì vậy có người bạn đã bảo em cách để quên 1 người khá tốt. đó là cứ nghĩ đến mọi chuyện bình thường đi, đừng né tránh bất cứ điều j.... zùi tự nhiên mình sẽ thấy mọi chuyện thật bình thường, tự nhiên.... nói chung là sẽ k0 quên người ta, coi người ta như những kỉ niệm đẹp, như người bạn tốt...... chúc mọi người sớm thành công trong việc này nha. Kiss Kiss Kiss Kiss
Chemilan911
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
Chemilan911

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyTue Dec 07, 2010 4:13 pm

shuichiakai12a4 đã viết:
Cám ơn em Chick à! Nhưng mọi chuyện trong thực tế nó lại không đơn giản như mình nghĩ đâu em !Tình yêu có những lí lẽ riêng của nó mà. Chúng ta đôi lúc không thể làm chủ được bản thân mình. Lúc đó,lí trí của chúng ta đã bị trái tim điều khiển mất rồi. Con người vốn yếu đuối nhưng chúng ta vì muốn trốn tránh sự mềm yếu của mình mà luôn có tìm cách để cho mạnh mẽ hơn.
Chick à!Muốn quên một một kỉ niệm buồn không dễ như chúng ta vẫn tưởng. Những kỉ niệm đã qua sẽ in dấu lại trong ta những vết hằn không bao giờ phai nhạt theo thời gian. Thời gian có thể làm nó mờ đi chứ không thể làm nó biến mất được. Và có những nỗi đau theo thời gian nó lớn lên từng ngày. Cứ thế nó khoét sâu vào tim ta một vết thương không có phương thuốc nào có thể làm lành. Có lẽ lúc đó chỉ có hai thứ thuốc thôi em ạ! Đó là sự ra đi mãi mãi và thứ thuốc tinh thần đến từ người đó mà thôi ( nhưng có lẽ đừng nên hi vọng vào thứ thuốc vô vọng thứ hai làm gì ).
Mong là em đừng rơi vào tình cảnh như câu chuyện của ....Anh đã quá mệt mỏi với việc luôn phải nhớ về một người không yêu mình rồi. Hằng ngày, mỗi khi thức dậy anh tự hỏi không biết hôm nay điều gì sẽ xảy ra. Liệu mình có thể làm gì để thay đổi thực tế buồn này?Và rồi hằng đêm anh luôn mơ về những điều mà anh biết nó chẳng thế nào xảy ra. Thế nhưng anh vẫn luôn tự hỏi lúc này người đó đang làm gì ? Liệu em có thể nở nụ cười trên môi như anh vẫn luôn thấy nó trên ở em không ? Anh yêu em vì nụ cười đó em gái ạ! Vì thế hãy luôn mỉm cười em nhé! Nụ cười của em sẽ làm cho cuộc đời này thêm nhiều niềm vui ( dù bên cạnh muôn vàn niềm vui đó vẫn có nỗi đau không gì chữa được của anh ). Mong em luôn hạnh phúc bên người em yêu ( dù cho người đó không phải là anh )
Cầu cho em được người tình như tôi đã yêu em
có lẽ em cũng đã rơi vào tình cảnh giống như anh nói rồi, thật sự khó mà có thể quên được những kí ức đẹp của mình với người mà mình đã dành rất nhiều tình cảm, cuối cùng cũng vẫn phải chia tay, để lại cho mình rất nhiều kỉ niệm cả vui lẫn buồn, khiến mỗi lẫn mình nghĩ lại lại là một lần tim đau, lại muốn khóc. Nhưng mình vẫn phải sống vui, cười thật nhiều để che giấu đi tâm trạng thật của mình.Theo em nghĩ chỉ cần mình tập trung làm một việc gì đó một cách say mê hoặc nếu có thể nhanh chóng tìm được người mới thì tốt hơn Razz , chắc là sẽ quên được thôi, cần phải trân trọng những gì mình đã và đang có Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 169712
Vịt quay
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
Vịt quay

Birthday : 25/04/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyTue Dec 07, 2010 4:27 pm

Ôi trời ơi tình yêu Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 708511 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 51733 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 705936
i don't cry
♣Ma Vương III♣
♣Ma Vương III♣
i don't cry

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyTue Dec 07, 2010 4:40 pm

yêu với đương. mệt người, m nhỉ. Crying or Very sad Crying or Very sad
L.Fool—»¤HươgHeroine
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
L.Fool—»¤HươgHeroine

Huy chương : Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 1a02c1eq2a65
Birthday : 23/02/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyTue Dec 07, 2010 5:37 pm

ta biết rằng cố quên là sẽ nhớ
Nên dặn lòng cố nhớ để mà quên!!!
Không phải cứ quên đy là được. Trong ty nhiều khy "ấy" chỷ là thoáng qua ấy khẽ đến rồi khẽ đy như cơn gió, nhưng có lúc "ấy" sẽ mãi trog ngăn đặc biệt trog trái tim t.
Quên!!! Rồi sẽ quên. Nhưng nếu a nghĩ rằng nếu quên đy được sẽ tốt hơn cho ank thỳ đó sẽ là quyết định của ank!!!
Hãy chín chắn quyết định và hãy suy nghĩ trước khy quyết định nó!!!
http://vungdatcuagop.top-forum.net
Chemilan911
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
Chemilan911

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyTue Dec 07, 2010 6:38 pm

"Xa nhau sẽ yêu nhau nhiều hơn" (lời bài hát) Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 75869
Nhưng có khi xa nhau sẽ càng xa hơn!!! Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 624921

"Đành lòng anh quên mau từng ngày ta bên nhau tình nồng đắng cay đi qua mùa đông,
Còn lại bao ân tình, còn lại đây bóng hình khắc sâu trong trái tim em người ơ
i!"
Trụ trì : Thích Thì Chiến
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
Trụ trì : Thích Thì Chiến

Huy chương : Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 5
Birthday : 08/11/1989

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyTue Dec 07, 2010 11:00 pm

Các chuyên gia "quật mồ" này đúng là tài cao...! Shocked Shocked
Cái topic từ năm ngoái mà cũng vật lên chém được! lay cu lay cu lay cu
http://vn.360plus.yahoo.com/southern_autumn_sky
shuichiakai12a4
♣Ma Vương I♣
♣Ma Vương I♣
shuichiakai12a4

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyWed Dec 08, 2010 1:57 pm

Tình yêu là một điều gì đó thật điên rồ. Phải chi có thể sống đuợc mà không yêu nhỉ.(Dù biết điều đó chẳng thể nào trở thành sự thật ).Nhưng sao chúng ta cứ luôn mắc sai lầm tong tình yêu thế nhỉ?Dẫu vấn biết thành công là con của thất bại. Nhưng sẽ có những điều sẽ không bao giờ quay trở lại. Khi đã mất niềm tin con người ta có thể làm tất cả.Những gì mà chúng ta không thể ngờ được đều có thể xảy ra. Đâu có ai biết được điều gì sẽ chờ chúng ta ở phía trước. Vì vậy mà khi yêu chúng ta luôn là những người mù thôi các bạn ạ! Sad Sad Sad
theloststar_94
♣Ma Vương♣
♣Ma Vương♣
theloststar_94

Huy chương : Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 7
Birthday : 03/10/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyWed Dec 08, 2010 3:36 pm

[quote="shuichiakai12a4"]Tình cảm là chuyện không thể gượng ép được. Nó đến rồi đi như một cơn gió, không ai biết được, không ai điều khiển được. Nó có tính khách quan vốn có của nó mà con người chúng ta không thể nào can thiệp được . Nhưng chúng ta lại luôn muốn làm trái lại tự nhiên, mong muốn có thể kiểm soát được cảm xúc của riêng mình. Và có thể nói con người chúng ta đã thành công trong việc làm chủ được tình cảm của mình trong những tình huống nhất định .Chuyện của Đạo có lẽ cũng là nằm ở trong tình huống này.Đạo à! Chắc có lẽ cậu không biết tớ ( tớ thì có biết cậu ) nhưng chúng ta đã có cùng suy nghĩ đấy.
Tình yêu là một điều gì đó thật tuyệt vời mà thượng đế đã ban tặng cho con người chúng ta. Từ xưa đến nay, tình yêu vẫn là nguồn cảm hứng muôn thưở cho các thi sĩ , nhạc sĩ sáng tác lên những tác phẩm bất diệt với thời gian . Tình yêu muôn màu muôn vẻ. Khi vui nó là thiên sứ tình yêu ,là màu hồng, là nụ cười hạnh phúc luôn nở trên môi ai. Khi buồn thì nó là màu xám với những cái xác không hồn vì đau khổ, vì tuyệt vọng , vì mất niềm tin ( vào cuộc sống , vào tình yêu, vào tình yêu thương của con người ).
Nếu để định nghĩa về tình yêu thì chúng ta có huy động tất cả các con tim đang rung động vì thứ tình cảm tuyệt vời này cùng với kiến thức của họ thì cũng không thể nào định nghĩa thật chính xác cho được ( chúng chỉ có tính tương đối mà thôi ).Chính vì vậy mà tôi mạo muội đưa ra một định nghĩa rất nổi tiếng làm chuẩn cho bài viết này ( mong là sẽ nhận đươc sự đồng tình của các bạn )
Yêu là chết ở trong lòng một ít
Vì mấy khi yêu mà đã được yêu
< Xuân Diệu >
Vậy đó các bạn ạ! Tình yêu là phải có hi sinh và chúng ta hạnh phúc vì đã được hi sinh cho người ta yêu. Yêu một người là mong cho người đó hạnh phúc chứ không phải là bắt người đó hi sinh cho hạnh phúc của mình. Nếu vậy thì đó chỉ là một tình yêu ích kỉ mà thôi.Nếu không thể đến với nhau thì chúng ta vẫn có thể là những người bạn tốt cơ mà.

Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 624921 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 624921 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 624921 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 624921 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 624921 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 624921 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 624921
yêu mới chả đương.biết yêu là khổ mà khối ng vẫn đâm đầu vào......
♣Ma Vương III♣
♣Ma Vương III♣

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyWed Dec 08, 2010 3:53 pm

Stop về chuyện tình tiền ở đây!
topic bây giờ là 1 bài hát.mọi người đều thấy chứ?
còn nếu ai muốn tiếp tục về chuyện tình-tiền thì ra ngoài pm nick chát(ng ta nói hiện đại là yá hù ) hoặc đt.đc chứ?
Sự nghiệp là trên hết anh hung anh hung anh hung anh hung

Được sửa bởi xinloi_anhkhongphaila_vip ngày Wed Dec 08, 2010 5:04 pm; sửa lần 1.
shuichiakai12a4
♣Ma Vương I♣
♣Ma Vương I♣
shuichiakai12a4

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyWed Dec 08, 2010 4:07 pm

Bởi vì cuộc sống mà không có tình yêu thì sẽ không là cuộc sống nữa em gái ạ! YEh
Tình yêu có nhiều loại lắm ! Ngoài tình yêu nam nữ còn có tình yêu của bố mẹ dành cho con cái nữa, tình cảm của anh chị cho em nè, tình yêu dành cho bạn bè nè, tình yêu với cuộc sống tươi đẹp này nè,tình yêu thương đồng loại, yêu quê hương đất nước .....
Ôi!Nhiều quá!!!!!toat mo hoi toat mo hoi toat mo hoi Anh không kể hết đâu!! Em tự liệt kê nhé!!! huyt sao huyt sao huyt sao
Nếu không có tình yêu thì chúng ta sẽ không biết được như thế nào là thù ghét ,đau buồn,hạnh phúc hay vui vẻ nữa em ạ!( vì không có tình yêu thì ta đâu có thể nào phân biệt được những cảm xúc của chúng ta đúng không ?Smile Smile Smile )Như vậy thì cuộc sống sẽ trở nên rất nhàm chán! Và bao nhiêu điều tuyệt vời mà chỉ khi yêu ta mới biết được sẽ không còn cơ hội để xuất hiện nữa hay sao? Đừng làm thế em ạ! Bởi con người chúng ta đã biết yêu từ khi mới sinh ra rồi ( đâu có ai lập trình cho ta đâu nhưng chúng ta vẫn cứ biết yêu đấy thôi )YEh YEh
Đừng nên đi ngược lại tự nhiên em ạ! Hậu quả sẽ rất khó lường đấy ( ví dụ như việc biến đổi khí hậu đấy thôi Razz )
Hãy cứ để cho tình cảm của chúng ta được tự nhiên em ạ! Như vậy thì cuộc sống sẽ thú vị biết bao! Smile Smile Smile
L.Fool—»¤HươgHeroine
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
L.Fool—»¤HươgHeroine

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyWed Dec 08, 2010 8:36 pm

xinloi_anhkhongphaila_vip đã viết:
Stop về chuyện tình tiền ở đây!
topic bây giờ là 1 bài hát.mọi người đều thấy chứ?
còn nếu ai muốn tiếp tục về chuyện tình-tiền thì ra ngoài pm nick chát(ng ta nói hiện đại là yá hù ) hoặc đt.đc chứ?
Sự nghiệp là trên hết Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 961331 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 961331 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 961331 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 961331
hề hề. Giáng sinh ở nhà ngủ haha haha haha haha haha
Bố e bảo đy chơi tối là hư haha haha haha haha
shuichiakai12a4
♣Ma Vương I♣
♣Ma Vương I♣
shuichiakai12a4

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyWed Dec 08, 2010 8:52 pm

Thiệt không đó em gái! Question Question Question
Khéo tối đó lại gặp em ở đâu ấy trên đường ấy chứ!!!Wink Wink Wink
Anh thì chắc chắn là ở nhà rồi! Có ai để mà đi chơi đâu chứ? Buồn quá!!!!!
Sad Sad Sad Sad Sad
L.Fool—»¤HươgHeroine
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
L.Fool—»¤HươgHeroine

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyWed Dec 08, 2010 8:58 pm

shuichiakai12a4 đã viết:
Thiệt không đó em gái! Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 632391 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 632391 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 632391
Khéo tối đó lại gặp em ở đâu ấy trên đường ấy chứ!!!Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 222977 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 222977 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 222977
Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597
Thật thà, thẳng thắn, thánh thiện Wink Wink Wink [ thầy e bảo thế ].giáng sinh,đêm valentine vs đêm 30 tết có năm nào e bước chân ra khỏi cổng đâu vay a vay a
shuichiakai12a4
♣Ma Vương I♣
♣Ma Vương I♣
shuichiakai12a4

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyWed Dec 08, 2010 9:21 pm

Sao lại thế? Question Question Question Đấy là những ngày lễ cơ mà!! Ai cũng được nghỉ chứ nhỉ!!Sao bố mẹ em khó tính vậy à? Question Question Question
Tội cho em quá nhỉ! Nhưng có lẽ là do bố mẹ lo cho em đấy thôi!Đừng giận bố mẹ nhé!YEh YEh YEh
Và cũng đừng buồn!! Không đi chơi được thì ta rủ bạn đến nhà chơi. Anh nghĩ chỉ cần có mọi người ở bên thì dù là ở đâu đi chăng nữa ta cũng có thể cảm thấy hạnh phúc. suong qua suong qua suong qua
À mà, em nói thật thà, thẳng thắn , thánh thiện nghĩa là gì thế? Question Question Question
Là những đức tính cần của một tình yêu à? Thế thì anh nghĩ anh có hai cái rồi đấy. Còn thánh thiện thì anh nghĩ chỉ có ở trẻ con thôi chứ nhỉ. Nhưng tóm lại là vẫn thất tình!!! Buồn!!!!!!!! Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad
i don't cry
♣Ma Vương III♣
♣Ma Vương III♣
i don't cry

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyWed Dec 08, 2010 9:26 pm

4rum toàn người đang chán chuyện tc yêu đương. Sad Sad Sad
L.Fool—»¤HươgHeroine
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
L.Fool—»¤HươgHeroine

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyWed Dec 08, 2010 9:28 pm

shuichiakai12a4 đã viết:
Sao lại thế? Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 632391 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 632391 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 632391 Đấy là những ngày lễ cơ mà!! Ai cũng được nghỉ chứ nhỉ!!Sao bố mẹ em khó tính vậy à? Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 632391 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 632391 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 632391
Tội cho em quá nhỉ! Nhưng có lẽ là do bố mẹ lo cho em đấy thôi!Đừng giận bố mẹ nhé!Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 112587 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 112587 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 112587
Và cũng đừng buồn!! Không đi chơi được thì ta rủ bạn đến nhà chơi. Anh nghĩ chỉ cần có mọi người ở bên thì dù là ở đâu đi chăng nữa ta cũng có thể cảm thấy hạnh phúc. Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 417970 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 417970 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 417970
À mà, em nói thật thà, thẳng thắn , thánh thiện nghĩa là gì thế? Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 632391 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 632391 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 632391
Là những đức tính cần của một tình yêu à? Thế thì anh nghĩ anh có hai cái rồi đấy. Còn thánh thiện thì anh nghĩ chỉ có ở trẻ con thôi chứ nhỉ. Nhưng tóm lại là vẫn thất tình!!! Buồn!!!!!!!! Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597

Bố e tính gia trưởng mà haha haha haha, Khó tính là ch đươg nhiên haha
Thật thà Thẳng thắn thánh thiện. ĐỂ e hỏi thầy
Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 923118 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 923118 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 923118 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 923118
i don't cry
♣Ma Vương III♣
♣Ma Vương III♣
i don't cry

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyWed Dec 08, 2010 9:33 pm

L.Fool—»¤HươgHeroine đã viết:
shuichiakai12a4 đã viết:
Sao lại thế? Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 632391 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 632391 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 632391 Đấy là những ngày lễ cơ mà!! Ai cũng được nghỉ chứ nhỉ!!Sao bố mẹ em khó tính vậy à? Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 632391 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 632391 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 632391
Tội cho em quá nhỉ! Nhưng có lẽ là do bố mẹ lo cho em đấy thôi!Đừng giận bố mẹ nhé!Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 112587 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 112587 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 112587
Và cũng đừng buồn!! Không đi chơi được thì ta rủ bạn đến nhà chơi. Anh nghĩ chỉ cần có mọi người ở bên thì dù là ở đâu đi chăng nữa ta cũng có thể cảm thấy hạnh phúc. Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 417970 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 417970 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 417970
À mà, em nói thật thà, thẳng thắn , thánh thiện nghĩa là gì thế? Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 632391 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 632391 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 632391
Là những đức tính cần của một tình yêu à? Thế thì anh nghĩ anh có hai cái rồi đấy. Còn thánh thiện thì anh nghĩ chỉ có ở trẻ con thôi chứ nhỉ. Nhưng tóm lại là vẫn thất tình!!! Buồn!!!!!!!! Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597

Bố e tính gia trưởng mà haha haha haha, Khó tính là ch đươg nhiên haha
Thật thà Thẳng thắn thánh thiện. ĐỂ e hỏi thầy
Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 923118 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 923118 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 923118 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 923118
bố tao vs bố mày là bạn được đây. OK OK
♣Ma Vương III♣
♣Ma Vương III♣

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn EmptyThu Dec 09, 2010 8:26 am

L.Fool—»¤HươgHeroine đã viết:
shuichiakai12a4 đã viết:
Thiệt không đó em gái! Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 632391 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 632391 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 632391
Khéo tối đó lại gặp em ở đâu ấy trên đường ấy chứ!!!Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 222977 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 222977 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 222977
Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597 Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn 270597
Thật thà, thẳng thắn, thánh thiện Wink Wink Wink [ thầy e bảo thế ].giáng sinh,đêm valentine vs đêm 30 tết có năm nào e bước chân ra khỏi cổng đâu vay a vay a
thật thà Shocked
thẳng thắn Surprised
thánh thiện Chúa ơi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn   Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn Empty

Tớ muốn quên cậu.. có lẽ thế sẽ tốt hơn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next