Vùng đất của gió
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Vùng đất của gió

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào mừng Khách viếng thăm đến với Pet Shop
Kick vào đây để chọn mua cho mình con thú dễ xương nhất. Xem thông tin chi tiết ở đây
Chào mừng Khách viếng thăm đến với Shop Online
Kick vào đây để chọn mua những sản phẩm mình yêu thích.
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNguời gửiThời gian
Về chốn xưa............... Sun Oct 04, 2015 8:54 am
Hoài niệm.......................................................... Tue Sep 15, 2015 10:50 pm
Quét lá rơi Tue Sep 15, 2015 10:49 pm
Phủi bụi tí nào !!!! Tue Sep 15, 2015 10:47 pm
[Mr] Up ảnh thi Mr 4rum tại đây !!! Tue Sep 15, 2015 10:45 pm
Cốc cốc!!!! Có ai ở nhà không????? Tue Sep 15, 2015 10:44 pm
4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn! Mon Jun 16, 2014 9:07 pm
[L.Fool:x]- Eo fu Mon Jun 16, 2014 9:03 pm
[L.fool:x]. Chết :P :P !!! Fri Dec 06, 2013 7:53 pm
[L.fool:x]. Khy tôi bước đy !!! Wed Nov 13, 2013 10:06 pm
CHỜ......... Wed Nov 13, 2013 9:51 pm
thông báo...!!! Wed Nov 13, 2013 9:48 pm

Share | 

4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Tuan_SaKer_12a1
♣Ma Vương♣
♣Ma Vương♣
Tuan_SaKer_12a1

Huy chương : King
Birthday : 16/06/1992

4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn! Vide
Bài gửiTiêu đề: 4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn!   4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn! EmptySun Oct 31, 2010 4:12 pm

4rum thân yêu!
Lời đầu tiên xin lỗi 4rum vì tớ vắng mặt khá nhiều. nhưng dù gì thì gì tớ vẫn yêu cậu. Yêu đến lỗi tớ cũng biết được nó lớn như thế nào nữa. chỉ biết một điều nó không thay đổi được. hum nay tớ vào 4rum mà cảm thấy mình có lỗi quá. sao mình bỏ bạn lâu đến thế.
No
câu chuyện đầu tiên tớ muốn kể và nói là câu chuyện về những người sáng lập ra 4rum!
Tôi biết đến 4rum này thông qua một người bạn đó là cutithemkeo và được biết 2 người sáng lập ra 4rum là khỉ già và jaylee thật khâm phục những bạn trẻ này vì họ đã tạo được sân chơi bổ ích cho rất nhiều người trong đó có tôi.thời gian trôi qua và dần dần chúng tôi là bạn của nhau và cũng hiểu nhau. Jaylee trưởng lão một anh chàng có vẻ rất lãng tử nhưng tình bạn đối với anh ấy thì chẳng có j thay thế được. điều đó đủ biết anh ấy là người đề cao tình bạn như thế nào.......
thời gian lại trôi đi......
nhiều người tham gia dưới mái nhà 4rum này nhiều hơn và đủ mọi miền mà không chỉ còn học sinh Đan Phượng nữa. Và càng ngày chúng tôi càng yêu mến nhau nhất là khi lại xuất hiện thêm các cái tên : NguyenDuc, Vịtquay, chick.... nhưng hum nay hãy nói về admin NguyenDuc một anh chàng nữa của 4rum.
với những đóng góp của anh ấy 4rum như được thay da đổi thịt. đpej và cũng không kém phần sôi động. và điều đó lại làm cho chúng tôi gàn nhau thêm nữa mặc dù chưa biết mặt nhau nhưng chúng tôi đã thân thiết như anh e!
và một ý kiến offline 4rum được đề ra. Ôi thật tuyệt đúng không vì anh e chúng tôi được gặp nhau . Nào hát hò, chụp ảnh lưu giữ lại những kỉ niệm ai quên được. và nhiều người còn dám nói rằng không bao h họ có thể xa 4rum được.
thời gian lại trôi đi.......
4rum thật nhiều chuyện khi lại xuất hiện một nhân vật spam kinh khủng boy_over_power
tình đoàn kết của 4rum của các anh em một lần nữa được đề cao. rồi bao nhiêu phương án được ban quản trị cùng đưa ra nhiều phương án chết cười. lúc đó lee và NguyenDuc bực mình kinh khủng vì không làm được j...đây là một kỉ niệm chắc hẳn rất khó quên....
nghỉ hè tới rồi ,các mem 12 thi xong rồi đi chơi thôi....
cả nhà mình đi nào..... chẳng có j hơn là chúng tôi được ở bên nhau. 4rum tuyệt vời...!!!
viết bài này cảm xúc của tôi lẫn lộn thế. tôi chỉ muốn gửi lời nhắn đến những ngừơi đã đang và mãi coi 4rum là ngôi nhà chung là: chúng ta đã vượt qua muôn vàn khó khăn... chia sẻ buồn vui với nhau như thế rồi. Đừng xa nhau nhé...!
và với những ai có ý định từ bỏ 4rum hãy tự hỏi "Tình bạn đâu mất rồi?"
Tuan_SaKer_12a1
♣Ma Vương♣
♣Ma Vương♣
Tuan_SaKer_12a1

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn!   4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn! EmptySun Oct 31, 2010 4:21 pm

các bạn hãy nói về những kỉ niệm của mình và 4rum ở đây nhé!!!
L.Fool—»¤HươgHeroine
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
L.Fool—»¤HươgHeroine

Huy chương : 4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn! 1a02c1eq2a65
Birthday : 23/02/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn!   4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn! EmptySun Oct 31, 2010 5:14 pm

4r. Nơi em đã từng nói: đó là ngôi nhà thứ 2 của e. Ở đây e có những người ank trai. Em có 1 người thầy. CÓ 1 người thân thương. CÓ những người bạn e yêu mến.
Nơi đây E tìm đc những phút giây hp. Những khoảng khắc khó quên.
Những buổi 0ff, những nụ cười, đôi chút thươg nhớ pha lẫn nỗi buồn vu vơ, những kỉ niệm. Kỉ niệm vs e thỳ nhiều vô kể. Vui có, buồn cũng có. NHưng hãy quên đy nỗi buồn và hướng tới niềm vui kya!
Nhưng dù thế nào đy chăng nữa, Với em "We are a family"
Chúng ta sẽ mãi sát cánh bên nhau nha!!!
I love everybody!!!
http://vungdatcuagop.top-forum.net
theloststar_94
♣Ma Vương♣
♣Ma Vương♣
theloststar_94

Huy chương : 4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn! 7
Birthday : 03/10/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn!   4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn! EmptySun Oct 31, 2010 5:34 pm

có thật nhiều điều để nói về 4r về tình bạn giữa chúng ta........

cái ngày e tham gia 4r(qua a đức) như đứa trẻ chập chững k biết gì....rồi e biết chj chjk...a hoàng...a tuấn(ng vẫn hay xuất hiện trên trg và e rất ngưỡng mộ),a hảo...rồi a jay chj tuyền nữa.......đi chơi thật vui biết mấy...e có những ng a ng chj e có cảm giác như mình có 1 gia đình ...........cái mà e vẫn hằng ao ước........

những ng a ng chj ấy vẫn lun bên e mỗi khi e buồn...e khóc........tình cảm ấy thật đáng quy..e thấy thật may mắn và hạnh phúc khi co s họ trong đời..như một bc ngoat vậy..

e thấy rất buồn và thất vọng khi 4r xảy ra nhiều mâu thuẫn gây hiểu lầm về nhau ...e chỉ mun nói la ...đôi khi cs cầ 1 thư thách...trong thử thách ấy ta nhận ra nhung ng bạn tốt...đừng để những nghi kị đánh mất đi tinhg bạn tốt đẹp mà phải rất khó khăn mới xây dựng dc....

e yêu tất cả mọi ng........và không j có thẻ lay chuyển dc tinh cảm ấy........
nhân đây e mún bày tỏ lòng cảm ơn dến a jay,chj thuy,chj vit,chj tuyen,a hao, a hoang,chj hương,a tuuấn,a long, a son,............. đã lun bên e va an ủi em khi e buồn truyền cho e sức mạnh để di tiếp con dg mà e đẫ chọ......

mãi bên nhau nhé
Tuan_SaKer_12a1
♣Ma Vương♣
♣Ma Vương♣
Tuan_SaKer_12a1

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn!   4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn! EmptyTue Mar 11, 2014 12:58 am

Tài viết văn của mình nay còn đâu
Chemilan911
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
Chemilan911

Birthday : 09/11/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn!   4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn! EmptyWed Apr 16, 2014 12:37 pm

Tại sao giờ em mới đọc topic này nhỉ?
Đối với em, 4r này như một phần ký ức đẹp đẽ nhất của thời học sinh, ở đó có rất nhiều con người làm cho mình luôn nở nụ cười trên môi. Và cũng có thật thật thật nhiều kỷ niệm đẹp................
Nhưng giờ thì..............................
 Neutral 
https://vungdatcuagio.forumvi.com
Tiểu Bạch Long
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
Tiểu Bạch Long

Huy chương : 4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn! 8
Birthday : 27/09/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn!   4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn! EmptyFri May 23, 2014 11:13 pm

Đọc bài này nhớ nhiều kỉ niệm thế. haizzz 
P/S: Thích nhất đoạn em nói về admin NguyenDuc  Rolling Eyes 
L.Fool—»¤HươgHeroine
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
L.Fool—»¤HươgHeroine

Huy chương : 4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn! 1a02c1eq2a65
Birthday : 23/02/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn!   4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn! EmptyMon Jun 16, 2014 9:07 pm

*Tag* Admin NguyenDuc: Neutral . Cụ cũng mất hút lâu r còn đâu LakMong LakMong
Lâu lâu lại lượn lờ chốn xưa
http://vungdatcuagop.top-forum.net
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn!   4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn! Empty

4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang