Vùng đất của gió
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Vùng đất của gió

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào mừng Khách viếng thăm đến với Pet Shop
Kick vào đây để chọn mua cho mình con thú dễ xương nhất. Xem thông tin chi tiết ở đây
Chào mừng Khách viếng thăm đến với Shop Online
Kick vào đây để chọn mua những sản phẩm mình yêu thích.
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNguời gửiThời gian
Về chốn xưa............... Sun Oct 04, 2015 8:54 am
Hoài niệm.......................................................... Tue Sep 15, 2015 10:50 pm
Quét lá rơi Tue Sep 15, 2015 10:49 pm
Phủi bụi tí nào !!!! Tue Sep 15, 2015 10:47 pm
[Mr] Up ảnh thi Mr 4rum tại đây !!! Tue Sep 15, 2015 10:45 pm
Cốc cốc!!!! Có ai ở nhà không????? Tue Sep 15, 2015 10:44 pm
4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn! Mon Jun 16, 2014 9:07 pm
[L.Fool:x]- Eo fu Mon Jun 16, 2014 9:03 pm
[L.fool:x]. Chết :P :P !!! Fri Dec 06, 2013 7:53 pm
[L.fool:x]. Khy tôi bước đy !!! Wed Nov 13, 2013 10:06 pm
CHỜ......... Wed Nov 13, 2013 9:51 pm
thông báo...!!! Wed Nov 13, 2013 9:48 pm

Share | 

BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2

MỌI NGƯỜI MUỐN CHUYỂN TÊN CHO FORUM CHỨ
A: CÓ, TỚ TÁN THÀNH,
BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 Vote_lcap42%BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 Vote_rcap
 42% [ 5 ]
B: KHÔNG, HIỆN TẠI VẪN TỐT ĐẸP MÀ,
BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 Vote_lcap42%BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 Vote_rcap
 42% [ 5 ]
C: THẾ NÀO CŨNG DC, TỚ THEO MỌI NGƯỜI,
BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 Vote_lcap16%BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 Vote_rcap
 16% [ 2 ]
Tổng số bầu chọn : 12

Poll closed

Tác giảThông điệp
Mr_Lynk
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Mr_Lynk

Huy chương : BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 3410
Birthday : 18/06/1992

BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM   BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 EmptySat Nov 07, 2009 1:17 pm

Mr_Lonely đã viết:
Vấn đề chính ở đây là tên truy cập của forum khiến cho mọi người khó nhớ.
Tớ đang tìm cách lập 1 trang với cái tên dễ nhớ hơn và chỉ có 1 đường dẫn đến forum này. ( dạng như là " CLICK VÀO ĐÂY ĐỂ VÀO DIỄN ĐÀN" )
Ai giúp tớ dc không???? tại dạo này không oNline nhiều dc.

Nhắc lại 1 điều là Forum chào đón tất cả mọi người chứ không thiên về cá nhân lớp chúng tớ. Và rắc rối nảy sinh chỉ ở cái tên x2Ase7en.
Tớ Sẽ giúp bạn với 1 cách rất rất rất good hơn cái cách mà bạn nói đó!
Tớ sẽ chuyển tên x2ase7en.top-forum Sang danphuong.co.cc Ok! Đảm bảo không mất 1 bài viết nào luôn! Nếu thấy hay thì Pm yahoo: nguyenthelinh_love
Vậy nhá!
http://danphuongclub.net
manhdao508
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
manhdao508

Birthday : 05/08/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM   BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 EmptySat Nov 07, 2009 2:51 pm

Cảm ơn Cau2 nhá. Smile
Nhờ cậu mà mọi người có thể vào diễn đàn 1 cách dễ dàng hơn Smile
FoRum có 1 đường dẫn khác là http://danphuonghg.co.cc
Mọi người có thể truy cập bằng cả 2 địa chỉ. Very Happy
Trong vụ này có công khá lớn của Cau2
đề nghị mọi người thưởng 1 tràng pháo tay Razz
https://vungdatcuagio.forumvi.com
JayLee
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
JayLee

Huy chương : BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 2810
Birthday : 10/02/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM   BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 EmptySat Nov 07, 2009 3:32 pm

COi như mọi việc đã tạm ổn.
—¤÷AnDrEEy÷¤—
♣Ma Vương III♣
♣Ma Vương III♣
—¤÷AnDrEEy÷¤—

Huy chương : BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 7
Birthday : 17/02/1992
Đến từ : Đoài Khê United----Bang Chủ ๑۩۞۩๑.Độc thân hội.๑۩۞۩๑.

Bài gửiTiêu đề: Re: BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM   BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 EmptySat Nov 07, 2009 3:47 pm

coi như là xong rồi à
Mr_Lynk
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Mr_Lynk

Bài gửiTiêu đề: Re: BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM   BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 EmptySat Nov 07, 2009 5:22 pm

Hix Hix vậy mà tớ cứ tưởng cái..cái..cái..Tuyên Dương này nó nằm gọn trong 1 Box ở ngay trang chủ chứ!^^! Smile ...Tìm mãi mới thấy!^^!
Cảm ơn Mr_lonely nhé! Băng Vip đẹp thế! Lại còn 7 ngôi sao nữa! 10000 điểm tích lũy ak! ui chài đỡ phải Spam tăng cấp rồi! Embarassed ...Công nhận làm 1 việc có ích cho diễn đàn được nhiều thật! Lãi To rồi...hihihi==> Vì vậy pà kon cố găng đóng góp cho diễn đàn nhiều hơn nữa nha! anh hung
Mr_Lynk
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Mr_Lynk

Bài gửiTiêu đề: Re: BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM   BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 EmptySat Nov 07, 2009 5:42 pm

Thực Ra cái gì cũng có 2 mặt của nó! Cái tên http://danphuonghg.co.cc dễ nhớ thật! Nhưng mặt trái của nó là không thể lưu lại được quá trình đăng nhập vì nó không phải là Trang chủ! Ai chưa hiểu điều này thì cứ sử dụng http://danphuonghg.co.cc và thử post bài lên là thấy!--> hay phải đăng nhập lại lắm đóa.
==> Nhưng đừng suy nghĩ..điều này chỉ cần 1 mẹo nhỏ mà thôi! Cái mẹo này gọi là ( Mèo lại hoàn mèo) ==> Mr_lonely chỉnh lại cái mục Loa Loa Loa ở đầu trang chủ sang đường dẫn cũ (vungdatcuagio.forumvi.com)! ==> Nhằm mục đích là khi gõ tên truy nhập http://danphuonghg.co.cc Thì vẫn bắt buộc phải click vào phần Loa Loa Loa có chứa https://vungdatcuagio.forumvi.com thì khi post bài mới không phải đăng nhập lại! ==>Còn nếu chỉ vào đọc và xem thì không cần click sang X2ase7en nữa!===> Tớ nói vậy anh em hỉu hem!!?? troi oi

Được sửa bởi cau2_depzai ngày Sat Nov 07, 2009 5:44 pm; sửa lần 1.
Ớt
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
Ớt

Bài gửiTiêu đề: Re: BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM   BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 EmptySat Nov 07, 2009 5:43 pm

cau2_depzai đã viết:
se7en_love đã viết:
theo mình thì ko nên chuyển vì ko có lý do chính đáng để chuyển mong các anh ADM suy nghĩ cho kỹ
Tớ thấy bé gái này tham gia diễn đàn tích cực nhất đó! Ak bé ui, muốn giữ 4rum này + 4rum này sẽ có 1 cái tên mới+sẽ không mất 1 bài viết nào hết! ===> Anh Đạo mà bé nói đã làm chưa??? Hay để Mr_Lynk này ra tay cho đêý! Very Happy :d...
Nói mãi mà bé không hiểu tui gì hết! Tôi đã nói nè,tôi không thích làm ADM, ADM sẽ về tay của 1 người có khả năng quản lý tốt diễn đàn! Bé nên nhớ 1 diễn đàn có thể có 2,3,4 hoặc 5 ADM vì vậy việc cập nhật thông tin không phải lo ngại gì ở đây nữa!
Thank you Pé gái nak!
À ừk đúg ồy, Hóy thếy ku+g nài dàk nhiều tâm huyết cho forum lắm. À mà hỳk như pạn Lyk rất tự tyn thỳ phải. Hóy thếy pạn vừa mớy vào đã góp côg góp sức cho forum, để ồy được Admin Đạo cộp cho kái mác V.I.P và 7 ngôy sao(vàg cơ đếy)
Mr_Lynk
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Mr_Lynk

Bài gửiTiêu đề: Re: BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM   BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 EmptySat Nov 07, 2009 5:54 pm

Tớ chỉ làm những gì mình có thể thôi! Mà mách nhỏ các bạn nhé! Chẳng biết tại sao khi tớ bị các bạn "Chém" tớ thấy mình phải hành động 1 điều gì đó! Không phải là tớ sợ bị Chém đâu nhé! Bây giờ thì chí ít tớ cũng làm được 1 chuyện nhỏ bé này rồi!
==> Các bạn Chém tớ nhẹ thôi nhé! Chém mạnh quá tớ sẽ ra nhiều ý tưởng hay để tới lúc Mr_lonely thăng chức cho tớ làm ADM thì tớ sẽ phế bỏ các cậu đeý! hihi====> Thông báo Tớ còn 1 ý tưởng mới nữa! Nhưng chưa khả thi lắm, Để tớ Test thử trên "vùng đất mới bị bỏ rơi" uot roi xem có thành công không đã! that vong qua Neutral anh hung
manhdao508
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
manhdao508

Bài gửiTiêu đề: Re: BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM   BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 EmptySat Nov 07, 2009 6:45 pm

Ớt đã viết:
cau2_depzai đã viết:
se7en_love đã viết:
theo mình thì ko nên chuyển vì ko có lý do chính đáng để chuyển mong các anh ADM suy nghĩ cho kỹ
Tớ thấy bé gái này tham gia diễn đàn tích cực nhất đó! Ak bé ui, muốn giữ 4rum này + 4rum này sẽ có 1 cái tên mới+sẽ không mất 1 bài viết nào hết! ===> Anh Đạo mà bé nói đã làm chưa??? Hay để Mr_Lynk này ra tay cho đêý! Very Happy :d...
Nói mãi mà bé không hiểu tui gì hết! Tôi đã nói nè,tôi không thích làm ADM, ADM sẽ về tay của 1 người có khả năng quản lý tốt diễn đàn! Bé nên nhớ 1 diễn đàn có thể có 2,3,4 hoặc 5 ADM vì vậy việc cập nhật thông tin không phải lo ngại gì ở đây nữa!
Thank you Pé gái nak!
À ừk đúg ồy, Hóy thếy ku+g nài dàk nhiều tâm huyết cho forum lắm. À mà hỳk như pạn Lyk rất tự tyn thỳ phải. Hóy thếy pạn vừa mớy vào đã góp côg góp sức cho forum, để ồy được Admin Đạo cộp cho kái mác V.I.P và 7 ngôy sao(vàg cơ đếy)

C hay Phượng đấy Question
—¤÷AnDrEEy÷¤—
♣Ma Vương III♣
♣Ma Vương III♣
—¤÷AnDrEEy÷¤—

Bài gửiTiêu đề: Re: BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM   BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 EmptySat Nov 07, 2009 9:37 pm

Khỉ_Già đã viết:
Ớt đã viết:
cau2_depzai đã viết:
se7en_love đã viết:
Thank you Pé gái nak!

C hay Phượng đấy Question
Mad
Mr_Lynk
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Mr_Lynk

Bài gửiTiêu đề: Re: BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM   BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 EmptySun Nov 08, 2009 12:36 pm

Khỉ_Già đã viết:
Đúng rồi đó. Vấn đề chính đã dc giải quyết
Cảm ơn cau2 rất nhiều. Tặng cậu 10000 điểm tích luỹ và băng
V.I.P Razz
Mad Xạo Pà Cố!!! Khỉ_Già qua mặt tôi hã can than day
anh hung Tình hình này xem lại phát! thuong thui Chẳng hiểu sao giảm cấp không 1 ý kiến!
thuong thui thuong thui thuong thui Chuyện này street Anh bạn nên nhớ làm điều gì cũng cần 1 lí do nhé!
Tớ không phải khó sống hay bủn xỉn gì đâu!==> Lần này thì ADM làm tớ không phục chút nào rồi! Cool
Kẻ vô cùng đáng ghét
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Huy chương : BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 1904b45q39a8

Bài gửiTiêu đề: Re: BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM   BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 EmptySun Nov 08, 2009 1:27 pm

Mr_Lynk đã viết:
Tớ chỉ làm những gì mình có thể thôi! Mà mách nhỏ các bạn nhé! Chẳng biết tại sao khi tớ bị các bạn "Chém" tớ thấy mình phải hành động 1 điều gì đó! Không phải là tớ sợ bị Chém đâu nhé! Bây giờ thì chí ít tớ cũng làm được 1 chuyện nhỏ bé này rồi!
==> Các bạn Chém tớ nhẹ thôi nhé! Chém mạnh quá tớ sẽ ra nhiều ý tưởng hay để tới lúc Mr_lonely thăng chức cho tớ làm ADM thì tớ sẽ phế bỏ các cậu đeý! hihi====> Thông báo Tớ còn 1 ý tưởng mới nữa! Nhưng chưa khả thi lắm, Để tớ Test thử trên "vùng đất mới bị bỏ rơi" uot roi xem có thành công không đã! that vong qua Neutral anh hung
Các bạn Chém tớ nhẹ thôi nhé! Chém mạnh quá tớ sẽ ra nhiều ý tưởng hay để tới lúc Mr_lonely thăng chức cho tớ làm ADM thì tớ sẽ phế bỏ các cậu đeý
CẬu nên soi lại xem mình có làm gì không mà để mọi người phải chém vs đã kik thế. không có việc ji` mà không có lí do cả.
Maicafe
♣ Ma Cấp II ♣
♣ Ma Cấp II ♣
Maicafe

Bài gửiTiêu đề: Re: BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM   BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 EmptySun Nov 08, 2009 2:04 pm

Chuyen? ten 4rum thi ma no'' vao`!!! to'' ko vao dau tien. to chi theo 4rum naj thui. vi 4rum naj` wen oy`. chuyen lam chj cho met nguoi. chi tap chung 1 cai cho hung` manh. chu'' haj cai'' thi bjo moi phat trien het chu'' ==> MET. NGUOI` Sad
Câm.Mồm.Vào
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Bài gửiTiêu đề: Re: BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM   BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 EmptySun Nov 08, 2009 2:39 pm

Mr_Lynk đã viết:
1/ Ak`,"Chẳng biết tại sao khi tớ bị các bạn "Chém" ", vi` chy? la` "chem' " -do^y' ft Mr_Lynk tho^y ne^n no' kug~ chy? lam` dc. o+? kaj' muc' do^. "Không phải là tớ sợ bị Chém đâu nhé!" .
2/ "Bây giờ thì chí ít tớ cũng làm được 1 chuyện "Nhỏ Bé" này rồi!"==> Va^y. ne^n cha(g? co' j` la` hok co' ly' do de^? thay the^' kaj' mac' "V.I.P" ka? .
3/ "==> Các bạn Chém tớ nhẹ thôi nhé! Chém mạnh quá tớ sẽ ra nhiều ý tưởng hay để tới lúc Mr_lonely thăng chức cho tớ làm ADM thì tớ sẽ phế bỏ các cậu đeý! hihi " : Mr_Lynk ko' kai' kie^u? noy' nhu+ muon' chem' vao` hag`ng` #, chu' dau phai? nguoy` trog forum chem' .
===> Y' kie^n' kua. myk` sau khi theo doi~ tu` -da^u` de^n' cuo^i' kai' box Bo? Phie^u' nay` la`: myk` k bie^t' kon ng` trc' kia cua? ban. ra sao, nhug hyk` nhu ban. vao` kai' -da^t' mie^n` Nam chi? -de^? -du' thi` phai?. Ban. muo^n' chu+g' to? ra(g` : Tao -da^y phai? ho+n chug' may`! Tao thuo^c. vao` hag` -da(g? ca^p' cao, hay con` goi. la` hag` cao ca^p'. Tao nho+` va? lu~ chug' may`-do^g. vao` tao a`? Tao ho+n lu~chug' may` thi` vie^c. -deo' j` phai? phu. thuo^c., cu+' ve^nk ma(t., he^ck' cao, ro^g' to cho lu~chug' may` phai? nguo+c' nhin` tu+` duo+i' le^n...v...vv
- ===> Cho^t' laj. ca^u la` : U+` thi` chug' tao la` da^n Phug` -da^y', chug' tao koz` ngo^i` vao` ban` hoc. cua? kai' trg` -Dan Phuo+ng -da^y'. Va^y. ne^n chug' tao cha? la` kai' -deo' j` ft thie^n ha. ka?. Chug' tao nho+` va? may` -da(g ky' vao` -da^y de^? day. -do+y` cho a`? The^' nao` -di nu+a~, du` co' sag ka? kai' O+ me ri co+`-di nu+a~ thi` cug~ chi? la` da^n KV2 tho^i. Nhin` -do+y` laj. de^ may`. -Do+y` -da^u co' tro^y 1 cak' nhe nhag`? Luc' myk` co' , nhu+g kug~ phai? nghi~ dc. ro^i` se~ ko' luc' khac' chu+'. Pho+n? maj~ dc. a`?
xinloi_anhkhongphaila_vip
♣Ma Vương III♣
♣Ma Vương III♣
xinloi_anhkhongphaila_vip

Huy chương : King
Birthday : 18/03/1992
Đến từ : mU`caNg cHai?-naM bO`oAn...----Thành viên ๑۩۞۩๑.Độc thân hội.๑۩۞۩๑.

Bài gửiTiêu đề: Re: BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM   BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 EmptySun Nov 08, 2009 2:40 pm

theo tớ thì không lên chuyển đi đâu vội!...vì 4rum vừa thành lập cách đây chưa lâu.chưa có nhiều thành viên->rất ít người biết đến 4rum->bây giờ mà chuyển->mất rất nhiều mem->tốt nhất là chờ thêm 1 thời gian->khi 4rum đã đủ "hùng mạnh"->chuyển cũng không muộn....còn các vấn đề khác thì Admin lo->iem không biết jì cả...
Mr_Lynk
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Mr_Lynk

Bài gửiTiêu đề: Re: BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM   BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 EmptySun Nov 08, 2009 3:54 pm

Câm.Mồm.Vào đã viết:
Mr_Lynk đã viết:
1/ Ak`,"Chẳng biết tại sao khi tớ bị các bạn "Chém" ", vi` chy? la` "chem' " -do^y' ft Mr_Lynk tho^y ne^n no' kug~ chy? lam` dc. o+? kaj' muc' do^. "Không phải là tớ sợ bị Chém đâu nhé!" .
2/ "Bây giờ thì chí ít tớ cũng làm được 1 chuyện "Nhỏ Bé" này rồi!"==> Va^y. ne^n cha(g? co' j` la` hok co' ly' do de^? thay the^' kaj' mac' "V.I.P" ka? .
3/ "==> Các bạn Chém tớ nhẹ thôi nhé! Chém mạnh quá tớ sẽ ra nhiều ý tưởng hay để tới lúc Mr_lonely thăng chức cho tớ làm ADM thì tớ sẽ phế bỏ các cậu đeý! hihi " : Mr_Lynk ko' kai' kie^u? noy' nhu+ muon' chem' vao` hag`ng` #, chu' dau phai? nguoy` trog forum chem' .
===> Y' kie^n' kua. myk` sau khi theo doi~ tu` -da^u` de^n' cuo^i' kai' box Bo? Phie^u' nay` la`: myk` k bie^t' kon ng` trc' kia cua? ban. ra sao, nhug hyk` nhu ban. vao` kai' -da^t' mie^n` Nam chi? -de^? -du' thi` phai?. Ban. muo^n' chu+g' to? ra(g` : Tao -da^y phai? ho+n chug' may`! Tao thuo^c. vao` hag` -da(g? ca^p' cao, hay con` goi. la` hag` cao ca^p'. Tao nho+` va? lu~ chug' may`-do^g. vao` tao a`? Tao ho+n lu~chug' may` thi` vie^c. -deo' j` phai? phu. thuo^c., cu+' ve^nk ma(t., he^ck' cao, ro^g' to cho lu~chug' may` phai? nguo+c' nhin` tu+` duo+i' le^n...v...vv
- ===> Cho^t' laj. ca^u la` : U+` thi` chug' tao la` da^n Phug` -da^y', chug' tao koz` ngo^i` vao` ban` hoc. cua? kai' trg` -Dan Phuo+ng -da^y'. Va^y. ne^n chug' tao cha? la` kai' -deo' j` ft thie^n ha. ka?. Chug' tao nho+` va? may` -da(g ky' vao` -da^y de^? day. -do+y` cho a`? The^' nao` -di nu+a~, du` co' sag ka? kai' O+ me ri co+`-di nu+a~ thi` cug~ chi? la` da^n KV2 tho^i. Nhin` -do+y` laj. de^ may`. -Do+y` -da^u co' tro^y 1 cak' nhe nhag`? Luc' myk` co' , nhu+g kug~ phai? nghi~ dc. ro^i` se~ ko' luc' khac' chu+'. Pho+n? maj~ dc. a`?
PHẢI NÓI LÀ TÀI SỈ NHỤC CỦA MÀY ĐƯỢC ĐẤY!===> SAO PHẢI XOẮN!......TAO KHÔNG THÈM CHẤP VÀ TRANH LUẬN VỚI 1 KẺ NHƯ MÀY! thuong thui MÀY CŨNG CHỈ LÀ 1 THẰNG TRONG HỖN ĐỘN CỦA SỰ SỈ NHỤC TRÊN ĐỜI NÀY MÀ! Cái văn vẻ mà mày nói cũng là thứ rác rưởi trong những sự sỉ nhục của sự tuần hoàn của những sự sỉ nhục đến người khác trên đời này thôi! Cũng như cái tên của mày " CÂM.MỒM.VÀO" tao thấy mày cũng đâu có kém phần nong trọng của 1 thứ gì đó gọi là " Bố Tướng"<==Mày không phải lên mặt dạy đời như thế==> chuyen vat Thử hỏi mày đã làm được cái Công Trạng gì mà mồm mép ghê thế!==> Có phải mày là Bố Tướng thật không nhỉ!!?? thuong thui huyt sao
Tao thì không dám dạy đời ai rồi! ai chẳng biết là tao không còn đi học nữa...vì vậy ai dám dạy đời những thằng văn vẻ như mày!==> Tao dạy đời ai...ở chỗ nào...vd chứng minh đi chứ...chịu à..ngậm màu phun người nhé! Exclamation
Tao chỉ thất vọng 1 điều là vì cái diễn đàn này mà tao phải mất mấy đêm nghiên cứu cái việc đổi tên! Thật thất vọng vì có người coi việc đó là dạy đời chúng nó! Tao đã đổi được tên rồi đó thôi, Ừ cái chuyện đó làm tao thấy tự kiêu hãnh về bản thân mình 1 chút...Có làm tổn thương tới ai không nhỉ???..VD : Mày học giỏi,được thầy cô khen ==> mày có kiêu hãnh về bản thân mày không!...<=> ít ra tao cũng thấy mày đang tự kiêu hãnh vì mày đã sỉ nhục tao. Mày đang sướng lắm,tao biết! toat mo hoi Chẳng lẽ mày làm thế chỉ vì tao đổi đc tên mà mày ngứa mắt??
Sao tao thấy trong lòng chơi vơi thế! có ai biết cảm giác của 1 người đang ngồi đây nghe người ta sỉ nhục không?!
Tao cũng nên cảm ơn mày 1 câu cho phải chứ! Cảm ơn mày nhé! Cảm ơn vì câu " những thứ hôm nay mình có,nhưng chưa chắc tồn tại được trong ngày mai"
Còn vấn đề mà tao không thấy băng V.I.P nữa thì mày nên hỏi Đạo nhé! Tao pm vào yahoo cho Đạo rồi!===> Tao thì Cấp mấy cũng được,kể cả không bằng cấp gì,hoặc điểm tích lũy về 0. Nhưng làm cái gì cũng phải có sự thông báo chứ, thử hỏi chúng mày tự nhiên mất tiền chẳng hạn--> Chúng mày nó im như hến không?? Sao mọi chuyện cứ phải phức tạp thế nhỉ! Tao không thấy băng V.I.P nữa thì phải câm như hến à==> Đúng là 1 sự ngu xuẩn và ngớ ngẩn!
Cài tên đã được đổi sang dễ nhớ hơn nhưng có rất nhiều người cho đây là đã hình thành 2 forum...Đâu có đâu..vẫn là 1 đấy chứ!===> Sao mọi người nghĩ thế nào về cái tên dễ nhớ hơn như thế này làm tôi không thể hiểu nổi...phải chăng nó do tôi đổi nên các bạn không thích!==> Ừ chắc vậy đó! Nhưng có người không thích thì cũng có người thích chứ..Vì thật sự nó dễ nhớ hơn mà ...Ô các bạn không thấy thế à! Tớ khó hiểu quá!
Thôi bây giờ bận công việc rồi, tớ cũng không muốn nói về cái chuyện này nữa. bye bye nhé!
À có ai muốn sỉ nhục thì Pm vào yahoo (nguyenthelinh_love) nhé, Pm trên 4rum bẩn 4rum lắm! Thanks!
manhdao508
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
manhdao508

Bài gửiTiêu đề: Re: BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM   BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 EmptySun Nov 08, 2009 5:07 pm

Bình tĩnh nào hai người Sad
Lí do tớ chuyển từ V.I.P sang " Thành Viên Tích Cực" thì đã giải thích với Lynk qua yahoo rồi. Và từ giờ trên 4rum sẽ không có ai mang V.I.P nữa
Hết nhá
Mọi xích mích nên bỏ qua.
Tớ cũng chả muốn nói gì thêm nữa.....
Thất vọng vì mọi người quá ............................................

CLOSE TOPIC
—¤÷AnDrEEy÷¤—
♣Ma Vương III♣
♣Ma Vương III♣
—¤÷AnDrEEy÷¤—

Bài gửiTiêu đề: Re: BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM   BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 EmptySun Nov 08, 2009 8:39 pm

thôi nào 2 cậu ê!!! sao lại tranh luận kiểu ý.....vì 4r vững mạnh nào
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM   BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM - Page 2 Empty

BỎ PHIẾU CHO VIỆC CHUYỂN TÊN CHO FORUM

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2