Vùng đất của gió
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Vùng đất của gió

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào mừng Khách viếng thăm đến với Pet Shop
Kick vào đây để chọn mua cho mình con thú dễ xương nhất. Xem thông tin chi tiết ở đây
Chào mừng Khách viếng thăm đến với Shop Online
Kick vào đây để chọn mua những sản phẩm mình yêu thích.
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNguời gửiThời gian
Về chốn xưa............... Sun Oct 04, 2015 8:54 am
Hoài niệm.......................................................... Tue Sep 15, 2015 10:50 pm
Quét lá rơi Tue Sep 15, 2015 10:49 pm
Phủi bụi tí nào !!!! Tue Sep 15, 2015 10:47 pm
[Mr] Up ảnh thi Mr 4rum tại đây !!! Tue Sep 15, 2015 10:45 pm
Cốc cốc!!!! Có ai ở nhà không????? Tue Sep 15, 2015 10:44 pm
4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn! Mon Jun 16, 2014 9:07 pm
[L.Fool:x]- Eo fu Mon Jun 16, 2014 9:03 pm
[L.fool:x]. Chết :P :P !!! Fri Dec 06, 2013 7:53 pm
[L.fool:x]. Khy tôi bước đy !!! Wed Nov 13, 2013 10:06 pm
CHỜ......... Wed Nov 13, 2013 9:51 pm
thông báo...!!! Wed Nov 13, 2013 9:48 pm

Share | 

Đoán tính cách qua mùa sinh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
♥→ThiênSứ←♥
♣Ma Vương II♣
♣Ma Vương II♣
♥→ThiênSứ←♥

Huy chương : Đoán tính cách qua mùa sinh 2510
Birthday : 18/12/1994

Đoán tính cách qua mùa sinh Vide
Bài gửiTiêu đề: Đoán tính cách qua mùa sinh   Đoán tính cách qua mùa sinh EmptyMon Dec 06, 2010 8:02 pm

1. Mùa thu

Bạn thuộc tuýp người rất cẩn thận, làm gì cũng suy trước tính sau. Bạn thích sự chính xác, đúng hẹn. Chính vì vậy bạn thực sự khó chịu nếu phải sống cùng với những người cẩu thả, thiếu trách nhiệm. Bạn thích quan hệ theo chiều sâu chứ không phải chiều rộng.
Bạn rất hứng thú với các hoạt động xã hội vì qua các hoạt động ấy, bạn thấy tự tin và trưởng thành hơn nhiều. Bạn cũng thuộc mẫu người đam mê sự khám phá, lướt web, đi du lịch…
Trong con mắt của bạn bè, bạn là mẫu người lý tưởng, chín chắn hơn so với tuổi và có cách ứng xử rất đúng mực.
2. Mùa hè

Bạn rất tự hào về con người mình, biết làm cho bản thân không mất cân bằng ngay cả khi thất bại.
Một điều dễ nhận thấy nữa ở con người bạn đó là sự tốt bụng. Bạn hay giúp đỡ người khác ngay cả khi sự đóng góp của bạn không được ghi nhận. Theo bạn thì điều đó không quan trọng, chủ yếu là bản thân cảm thấy thế nào, như vậy là đủ rồi.
Bạn sống rất tình cảm nhưng không ồn ào. Người nào sống lâu, gần với bạn và hiểu được điều này sẽ rất yêu quý bạn vì chính con người bạn chứ không phải những gì hào nhoáng bên ngoài.
3. Mùa xuân

Bạn yêu cuộc sống, luôn lạc quan và tin tưởng vào tương lai. Mỗi ngày với bạn là một ngày mới đầy thú vị và cần khám phá.
Bạn thuộc tuýp người dễ tính với người khác nhưng lại khắt khe với bản thân mình. Bạn có những nguyên tắc nhất định và ứng xử rất chừng mực.
Lời nói của bạn rất có trọng lượng và ảnh hưởng lớn tới những người thân, đôi khi còn làm thay đổi cả suy nghĩ của họ.
Những người sinh vào mùa xuân cũng đầy sự sáng tạo và có đời sống tinh thần vô cùng phong phú. Sống có trách nhiệm và hết mình vì người thân cũng là đặc điểm dễ nhận thấy ở những người được sinh ra vào thời gian này.
4. Mùa đông

Bạn dễ thích nghi với cuộc sống. Luôn luôn lắng nghe và tìm hiểu thế giới để hoàn thiện bản thân là điểm nổi bật của bạn.
Bạn giành được sự mến phục của nhiều bạn bè, đồng nghiệp bởi sự kiên nhẫn, chịu đựng và luôn nỗ lực vượt qua những khó khăn phía trước. Tuy nhiên, trong một số tình huống, bạn chưa thực sự tự tin lắm. Điều này ít nhiều hạn chế khả năng của bạn đấy.
Phải thừa nhận rằng những người sinh ra vào mùa đông sống rất tình cảm và có trách nhiệm. Bạn sẽ làm việc hết mình vì những người bạn thương yêu.
Vịt quay
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
Vịt quay

Huy chương : King
Birthday : 25/04/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: Đoán tính cách qua mùa sinh   Đoán tính cách qua mùa sinh EmptyMon Dec 06, 2010 9:34 pm

Bạn rất tự hào về con người mình, biết làm cho bản thân không mất cân bằng ngay cả khi thất bại.
Một điều dễ nhận thấy nữa ở con người bạn đó là sự tốt bụng. Bạn hay giúp đỡ người khác ngay cả khi sự đóng góp của bạn không được ghi nhận. Theo bạn thì điều đó không quan trọng, chủ yếu là bản thân cảm thấy thế nào, như vậy là đủ rồi.
Bạn sống rất tình cảm nhưng không ồn ào. Người nào sống lâu, gần với bạn và hiểu được điều này sẽ rất yêu quý bạn vì chính con người bạn chứ không phải những gì hào nhoáng bên ngoài.
Đúng quá nhỷ haha haha haha haha
i don't cry
♣Ma Vương III♣
♣Ma Vương III♣
i don't cry

Huy chương : Đoán tính cách qua mùa sinh 2510
Birthday : 05/03/1993
Đến từ : tổ 2-vjp-12a3. herher.----Thành viên ๑۩۞۩๑.Độc thân hội.๑۩۞۩๑.

Bài gửiTiêu đề: Re: Đoán tính cách qua mùa sinh   Đoán tính cách qua mùa sinh EmptyMon Dec 06, 2010 9:44 pm

3. Mùa xuân

Bạn yêu cuộc sống, luôn lạc quan và tin tưởng vào tương lai. Mỗi ngày với bạn là một ngày mới đầy thú vị và cần khám phá.
Bạn thuộc tuýp người dễ tính với người khác nhưng lại khắt khe với bản thân mình. Bạn có những nguyên tắc nhất định và ứng xử rất chừng mực.
Lời nói của bạn rất có trọng lượng và ảnh hưởng lớn tới những người thân, đôi khi còn làm thay đổi cả suy nghĩ của họ.
Những người sinh vào mùa xuân cũng đầy sự sáng tạo và có đời sống tinh thần vô cùng phong phú. Sống có trách nhiệm và hết mình vì người thân cũng là đặc điểm dễ nhận thấy ở những người được sinh ra vào thời gian này.
Razz Razz Razz không bjt có đúng với mình k0 vậy ta????
L.Fool—»¤HươgHeroine
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
L.Fool—»¤HươgHeroine

Huy chương : Đoán tính cách qua mùa sinh 1a02c1eq2a65
Birthday : 23/02/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: Đoán tính cách qua mùa sinh   Đoán tính cách qua mùa sinh EmptyTue Dec 07, 2010 5:17 pm

3. Mùa xuân

Những người sinh vào mùa xuân cũng đầy sự sáng tạo và có đời sống tinh thần vô cùng phong phú. Sống có trách nhiệm và hết mình vì người thân cũng là đặc điểm dễ nhận thấy ở những người được sinh ra vào thời gian này
.
tháng 2 là mùa xuân àk vay a vay a
Sống có trách nhiệm vào hết mình vì ng thân + ng xung quanh haha haha haha haha
http://vungdatcuagop.top-forum.net
Chemilan911
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
Chemilan911

Huy chương : King
Birthday : 09/11/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: Đoán tính cách qua mùa sinh   Đoán tính cách qua mùa sinh EmptyTue Dec 07, 2010 6:35 pm

4. Mùa đông

Bạn dễ thích nghi với cuộc sống. Luôn luôn lắng nghe và tìm hiểu thế giới để hoàn thiện bản thân=> cái này có vẻ đúng là điểm nổi bật của bạn.
Bạn giành được sự mến phục của nhiều bạn bè, đồng nghiệp bởi sự kiên nhẫn, chịu đựng => cái này có vẻ không đúng lắm vì mình rất là nóng tính, nghĩ gì nói vậy, thiếu kiên nhẫn, đôi lúc còn bị mất bình tĩnh nữa và luôn nỗ lực vượt qua những khó khăn phía trước. Tuy nhiên, trong một số tình huống, bạn chưa thực sự tự tin lắm => cái này chuẩn. Điều này ít nhiều hạn chế khả năng của bạn đấy.
Phải thừa nhận rằng những người sinh ra vào mùa đông sống rất tình cảm và có trách nhiệm. Bạn sẽ làm việc hết mình vì những người bạn thương yêu.=> không còn gì để nói nữa, đúng!!! Đoán tính cách qua mùa sinh 75869 Đoán tính cách qua mùa sinh 75869 Đoán tính cách qua mùa sinh 75869 Đoán tính cách qua mùa sinh 75869 Đoán tính cách qua mùa sinh 75869
https://vungdatcuagio.forumvi.com
Trụ trì : Thích Thì Chiến
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
Trụ trì : Thích Thì Chiến

Huy chương : Đoán tính cách qua mùa sinh 5
Birthday : 08/11/1989

Bài gửiTiêu đề: Re: Đoán tính cách qua mùa sinh   Đoán tính cách qua mùa sinh EmptyTue Dec 07, 2010 10:56 pm

4. Mùa đông

Bạn dễ thích nghi với cuộc sống. Luôn luôn lắng nghe và tìm hiểu thế giới để hoàn thiện bản thân là điểm nổi bật của bạn.
Bạn giành được sự mến phục của nhiều bạn bè, đồng nghiệp bởi sự kiên nhẫn, chịu đựng và luôn nỗ lực vượt qua những khó khăn phía trước. Tuy nhiên, trong một số tình huống, bạn chưa thực sự tự tin lắm. Điều này ít nhiều hạn chế khả năng của bạn đấy.
Phải thừa nhận rằng những người sinh ra vào mùa đông sống rất tình cảm và có trách nhiệm. Bạn sẽ làm việc hết mình vì những người bạn thương yêu.
=>Có cái đúng cái không => chả được cái gì cả! Razz Razz Razz
http://vn.360plus.yahoo.com/southern_autumn_sky
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đoán tính cách qua mùa sinh   Đoán tính cách qua mùa sinh Empty

Đoán tính cách qua mùa sinh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang