Vùng đất của gió
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Vùng đất của gió

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào mừng Khách viếng thăm đến với Pet Shop
Kick vào đây để chọn mua cho mình con thú dễ xương nhất. Xem thông tin chi tiết ở đây
Chào mừng Khách viếng thăm đến với Shop Online
Kick vào đây để chọn mua những sản phẩm mình yêu thích.
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNguời gửiThời gian
Về chốn xưa............... Sun Oct 04, 2015 8:54 am
Hoài niệm.......................................................... Tue Sep 15, 2015 10:50 pm
Quét lá rơi Tue Sep 15, 2015 10:49 pm
Phủi bụi tí nào !!!! Tue Sep 15, 2015 10:47 pm
[Mr] Up ảnh thi Mr 4rum tại đây !!! Tue Sep 15, 2015 10:45 pm
Cốc cốc!!!! Có ai ở nhà không????? Tue Sep 15, 2015 10:44 pm
4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn! Mon Jun 16, 2014 9:07 pm
[L.Fool:x]- Eo fu Mon Jun 16, 2014 9:03 pm
[L.fool:x]. Chết :P :P !!! Fri Dec 06, 2013 7:53 pm
[L.fool:x]. Khy tôi bước đy !!! Wed Nov 13, 2013 10:06 pm
CHỜ......... Wed Nov 13, 2013 9:51 pm
thông báo...!!! Wed Nov 13, 2013 9:48 pm

Share | 

Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm
Anonymous

Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! Vide
Bài gửiTiêu đề: Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!!   Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! EmptyTue Oct 26, 2010 11:39 am

Chị gửi tất cả các mem trong 4rum!
Trong thời gian vừa qua, chị không hài lòng với một số ứng xử của 1 vài mem trong 4rum!
Đồng thời việc rời 4rum của jaylee là 1 ví dụ, chị thấy điều đó quá bồng bột.
Nhưng cần phải suy nghĩ lại tại sao như vậy? chị không muốn thấy tình trạng này trong 4rum nữa!Đã là 1 nhà mà còn nghi kị này nọ!
Nếu việc này còn tái diễn, chị sẽ là người ra rời cái 4rum này mà không gì luyến tiếc!
Chị mong tất cả những bài chị đã post, những lời động viên chia sẽ và cả những gì bọn em đã dành cho chị sẽ không trở nên vô nghĩa !
Thân
Tuyen Sandy

Được sửa bởi Tuyen.Sandy ngày Tue Oct 26, 2010 2:09 pm; sửa lần 1.
shane90dn
♣Ma Vương♣
♣Ma Vương♣
shane90dn

Huy chương : King
Birthday : 26/10/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!!   Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! EmptyTue Oct 26, 2010 1:17 pm

sặc ông lee nớ sao tự nhiên rời 4r zay ổng bị gì à Sad ... thế là mất vui rùi chet roi ... kiu ổng trở lại mới đc Twisted Evil
http://dn9x.net
Admin
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.

Birthday : 05/08/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!!   Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! EmptyTue Oct 26, 2010 2:19 pm

JayLee
Có 1 vài hiểu nhầm trong chuyện này :
việc mình rời 4rum là quyết định của riêng mình, ko liên quan đến bất kỳ ai, và đồng thời mình ko nhờ ai giúp mình giải quyết chuyện này !
Đã chung 1 4rum, những mâu thuẫn ko giải quyết đc thì cách ra đi là điều tất nhiên. Chỉ là cá nhân mình ko thể chịu thêm bất cứ sự nghi kỵ rồi hiểu nhầm. Nếu đã ko hiểu những gì mình nói thì mình cũng chẳng thể nào mà thanh minh đc.

Việc này là cá nhân của mình, mình ko đồng ý chuyện lôi cả Sandy vào. Nếu có gì ko vừa lòng thì xin lỗi, cứ chửi thẳng vào mặt thằng này. Đừng có lôi người khác vào.

Coi như đây là những lời cuối mình nói cho mọi người bít. Tất cả chuyện này coi như chấm dứt ở đây. Ko bàn tán gì nữa. Mình đã del nick JayLee khỏi 4rum. Và hãy coi như cái nick JayLee cũng như chủ ID chưa từng tồn tại trong cái 4rum này !
Thân !

JayLee
https://vungdatcuagio.forumvi.com
theloststar_94
♣Ma Vương♣
♣Ma Vương♣
theloststar_94

Huy chương : Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 7
Birthday : 03/10/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!!   Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! EmptyTue Oct 26, 2010 5:47 pm

làm sao coi như thế dc... khóc khóc khóc khóc khóc 1 quãng thời gian dài gắn bó vs 4r ...biết bao niềm vui..nỗi buồn...kỷ niệm ...sao có thể coi như k có j dc...
♥→ThiênSứ←♥
♣Ma Vương II♣
♣Ma Vương II♣
♥→ThiênSứ←♥

Huy chương : Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 2510
Birthday : 18/12/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!!   Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! EmptyTue Oct 26, 2010 6:24 pm

thật là Sad Sad Sad
khóc khóc khóc khóc khóc khóc
Lykute
♣ Ma Cấp III ♣
♣ Ma Cấp III ♣
Lykute

Birthday : 08/01/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!!   Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! EmptyTue Oct 26, 2010 8:01 pm

thôi kệ nó đi tính thằng Già ta bít mà vay a ko bít chuyện gì xảy ra nhưng chắc có hiểu lầm ti tí gì đây khong quan tam miệng thì nói tự ra đi ko liên quan đến ai mà lại viết rằng ko mún bị nghi kị gì gì đó toat mo hoi i don't understand you think that!!!!
Sư tiểu : Thích Thổi Kèn
♣Ma Vương I♣
♣Ma Vương I♣

Huy chương : Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 2810
Birthday : 01/05/1993
Đến từ : A10 is 4EVER.....Group 2 is HEROES....Table 2 is LOVE

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!!   Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! EmptyTue Oct 26, 2010 10:08 pm

chả hiểu tại sao anh Jaylee rời khỏi diễn đàn
rồi vịt quay cũng biến luôn Surprised
vậy là tại sao hoa mat hoa mat hoa mat
ai có thể nói không????? khong the nao khong the nao
chị sandy nói xem nào? YEh
chị bảo 1 số bài viết or nghi kị nhau gì đấy em không hiểu?
vậy là sao chet roi chet roi chet roi
Lykute
♣ Ma Cấp III ♣
♣ Ma Cấp III ♣
Lykute

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!!   Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! EmptyTue Oct 26, 2010 10:15 pm

già mà bồng bột quá toat mo hoi nể lun thuong thui
Khách vi
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!!   Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! EmptyWed Oct 27, 2010 8:00 am

Chị không có ý kiến gì về việc này nữa!!
Mọi sự ra đi đều có nguyên nhân của nó!va2 họ đã quyết định như vậy thì mình cũng không làm gì được!Nhưng có 1 điều chị muốn nói:
NHỮNG NGƯỜI Ở LẠI NÊN SỐNG VÀ ĐỐI XỬ TỐT VỚI NHAU!ĐỪNG CÓ CHUYỆN BÉ XÉ RA TO, CHUYỆN BÌNH THƯỜNG MÀ CỨ NHƯ LÀ CHUYỆN ĐẠI SỰ!
Lykute
♣ Ma Cấp III ♣
♣ Ma Cấp III ♣
Lykute

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!!   Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! EmptyWed Oct 27, 2010 10:23 am

chuyện to thành nhỏ, chuyện nhỏ xem như ko đi Wink
DajK_Lisa
♣Ma Vương I♣
♣Ma Vương I♣
DajK_Lisa

Huy chương : Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 3410
Birthday : 08/12/1989

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!!   Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! EmptyWed Oct 27, 2010 10:37 am

Đã hiểu mọi chuyện nh ko muốn bình gì nữa!
Hãy để mọi chuyện được êm đẹp nhất!!!
Hãy luôn nhớ rằng "We are family" !!! Rolling Eyes Rolling Eyes
Admin
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!!   Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! EmptyWed Oct 27, 2010 11:13 am

Close topic.
L.Fool—»¤HươgHeroine
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
L.Fool—»¤HươgHeroine

Huy chương : Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 1a02c1eq2a65
Birthday : 23/02/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!!   Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! EmptyWed Oct 27, 2010 4:34 pm

Vào spam cái t0pic nài cái haha haha haha haha
a Lee già đâu òi nhỷ. Lên coi mấy cái dòng a viết có chút mâu thuẫn kìa haha haha
Hươg có mấy lời xin nói:
Ở 4r nài Hươg k được koi là người lớn tuổi nhưng H cũng hơn tuổi k ít mEm. H sẵn sàng làm bất cứ điều gì cho 4r nhưng cũng sẵn sàng trừng phạt 1 ai đó! Ch nài xảy ra là điều k ai muốn. Nhưng đừng có cố tình làm ch nài ầm lên nữa
"Dỹ hòa vy quý". Cái gì bỏ qua được thỳ hãy bỏ qua.
[Sống ở trên đời phải biết người biết ta. Đừng để người ta khynh. Khy đó thỳ sẽ k còn gì để mà mất nữa đâu]
Ch nài chấm dứt ở đây.
Thân!!!
Mod
http://vungdatcuagop.top-forum.net
♣Ma Vương I♣
♣Ma Vương I♣

Huy chương : Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 2810
Birthday : 01/05/1993
Đến từ : A10 is 4EVER.....Group 2 is HEROES....Table 2 is LOVE

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!!   Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! EmptyThu Oct 28, 2010 3:30 pm

Mọi người à Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 759870 em là mem mới không có quyền lên tiếng về bất cứ chuyện gì,nhưng nhìn thấy 4r như thế này khiến em xin phép được nói vài điều:
Em không biết mấy về chuyện gần đây của 4rum lắm Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 759870
Nhưng em hiểu rằng mọi người trong 4rum này rất yêu quý nhau,mặc dù chúng ta nói chuyện chỉ trên 4rum là nhiều Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 205350 Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 205350 Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 205350
Nhưng qua những lời Vịt Quay kể cho em nghe thì em thấy mọi người trong 4rum này sống với nhau bằng tình cảm rất thật.Đừng để vì một chuyện vớ vẩn làm đánh mất đi thứ tình cảm thiêng liêng ấy mọi người ạ Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 75869 Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 75869 Em muốn mọi người hãy sống với nhau bằng thứ tình cảm xuất phát từ con tim chứ không phải chỉ là lời nói,hãy chứng tỏ chúng ta yêu 4r như thế nào Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 193506
Và điều cuối cùng em muốn nói với những người có ý định phá vỡ thứ tình cảm ấy rằng:M không muốn tạo dựng tình cảm trong 4r thì cũng đừng có phá phách tình cảm của người khác,tý tuổi đầu mà đòi lên mặt hả,chảnh vừa thui nha kưng.M hãy đọc và nhớ đến câu này cho T:
Sống thế nào để khi M sinh ra mọi người cười còn M khóc
Đến khi M chết đi mọi người khóc còn M cười nha
Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 59032 Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 59032 Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 59032 Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 221614 Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 221614 Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 221614
P/s:Em rất xin lỗi mọi người vì mình nói hơi quá,nhưng ở đây em chỉ nói những kẻ chuyên phá đám thui.Và những ai tỏ ý không hài lòng thì chứng tỏ kẻ đó có tật giật mình,không khảo mà xưngGửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 867843Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 867843Em rất xin lỗi mọi ngườiGửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 867843Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 867843
Admin
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!!   Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! EmptyThu Oct 28, 2010 8:10 pm

---JayLee---

Lại rắc rối rồi ! Bi giờ thế này. Nói chung là do mình sai hết, mình đã ko nói rõ những gì mình nghĩ, làm mọi người hiểu nhầm cho người khác. Nói tóm lại là chuyện mình rời 4rum KHÔNG LIÊN QUAN ĐẾN BẤT KỲ AI.

Tất cả những hiểu nhầm mọi người nói là do 1 ai đó thì đều ko đúng cả. Mình ko muốn gây mất đoàn kết trong 4rum, cho mọi ngườ. Tất cả đề là do mình cả. Mình mong những người KHÔNG BÍT VỀ CHUYỆN NÀY đừng nói gì nữa. Ko muốn rắc rối lại thêm rắc rối đâu !

Thành thật xin lỗi tất cả mọi người vì những gì mình đã gây ra. Về sự hiểu nhầm này !!! Mong mọi người hãy bỏ qua chuyện này ! Coi như mình cầu xin mọi người !

Và mình cũng xin lỗi người kia, vì mình mà người ấy đã bị mọi người hiểu nhầm. Thật sự xin lỗi !!!

Mình mong mọi người đừng lôi chuyện này ra nữa. Hãy để nó lặng lẽ mà chìm đi. Đừng khơi lại nữa !!!

Xin lỗi tất cả mọi người vì những gì mình đã gây ra!!!

DajK_Lisa
♣Ma Vương I♣
♣Ma Vương I♣
DajK_Lisa

Birthday : 08/12/1989

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!!   Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! EmptyThu Oct 28, 2010 8:40 pm

Admin đã viết:
---JayLee---

Lại rắc rối rồi ! Bi giờ thế này. Nói chung là do mình sai hết, mình đã ko nói rõ những gì mình nghĩ, làm mọi người hiểu nhầm cho người khác. Nói tóm lại là chuyện mình rời 4rum KHÔNG LIÊN QUAN ĐẾN BẤT KỲ AI.

Tất cả những hiểu nhầm mọi người nói là do 1 ai đó thì đều ko đúng cả. Mình ko muốn gây mất đoàn kết trong 4rum, cho mọi ngườ. Tất cả đề là do mình cả. Mình mong những người KHÔNG BÍT VỀ CHUYỆN NÀY đừng nói gì nữa. Ko muốn rắc rối lại thêm rắc rối đâu !

Thành thật xin lỗi tất cả mọi người vì những gì mình đã gây ra. Về sự hiểu nhầm này !!! Mong mọi người hãy bỏ qua chuyện này ! Coi như mình cầu xin mọi người !

Và mình cũng xin lỗi người kia, vì mình mà người ấy đã bị mọi người hiểu nhầm. Thật sự xin lỗi !!!

Mình mong mọi người đừng lôi chuyện này ra nữa. Hãy để nó lặng lẽ mà chìm đi. Đừng khơi lại nữa !!!

Xin lỗi tất cả mọi người vì những gì mình đã gây ra!!!

Haizz, nói tóm lại là toàn bộ chuyện này do jaylee gây ra chứ gì ? Rồi rồi hiểu rồi. THôi mọi người hãy nghe theo jaylee đi, bỏ qua mọi chuyện đi. Coi như chuyện này chưa xảy ra vậy. Đừng vì những chuyện thế này mà gây mất đoàn kết cho 4rum. Đánh kẻ chạy đi chứ ko ai đánh người chạy lại. Jaylee đã nhận sai rồi thì đừng nói gì nữa. Hãy để chuyện này lắng xuống đi. Mọi ngưòi hãy bỏ qua mọi hiểu lầm đi. Sống mà cứ hiểu nhầm rồi gây xích mích với nhau thì chả đc gì đâu, đúng ko ? Mọi người vẫn là thành viên trong gia đình này mà !
Lykute
♣ Ma Cấp III ♣
♣ Ma Cấp III ♣
Lykute

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!!   Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! EmptyThu Oct 28, 2010 9:33 pm

ta ko bít chiện là gì vì ta cũng mới vào toat mo hoi
nhưng câu nói " mới tí tuổi đầu mà lên mặt dạy đời " của ku kia là thế nào? can than day
câu đó mún thì nghĩ trong đầu chứ đừng có nói kiểu đó that vong qua
mà có thì chỉ đích danh ra, anh nghe câu đó là thấy ko thích rồi troi oi
suy nghĩ cẩn thận trước khi nói YEh
manhdao508
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
manhdao508

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!!   Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! EmptyThu Oct 28, 2010 9:36 pm

Tình bạn có giá trị rất quan trọng trong cuộc sống. Không gì tuyệt vời bằng khi chúng ta có được một người cùng chia sẻ những khó khăn; không gì hạnh phúc bằng khi có những người bạn cùng tâm sự những niềm vui nỗi buồn trong cuộc sống. Có những lúc thất vọng, chính bạn bè là một cứu cánh quan trọng trong đời sống tinh thần hoặc cả đời sống vật chất của mình.

Tình bạn chân chính hay tình bạn tri kỷ đều rất phức tạp. Khó có thể xác lập những tiêu chuẩn để định lượng một cách chính xác. Tuy vậy, khi mỗi người cảm thấy mình rất cần gặp gỡ người ấy, gặp người ấy mình rất vui vẻ, lạc quan, được trò chuyện với người ấy mình cảm thấy rất thoải mái... Chính người ấy là người bạn thân thiết của chúng ta bạn ạ! Thế nhưng ngược lại, người ấy cũng thực sự cần mình, người ấy cũng cảm nhận tương tự như bản thân mình

Trong mối quan hệ bạn bè, khi chưa có sự đồng cảm và thông cảm sâu sắc thì việc một người làm tổn thương bạn của chính mình là điều hết sức bình thường. Quan trọng nhất là việc phải nhận ra những hành động, lời nói hoặc cách ứng xử chưa phù hợp để tạo ra sự hòa hợp nhất định. Có thể sự thật lòng quá đáng của bạn đã bị lợi dụng nhưng chính bạn phải hiểu rằng nếu trong quan hệ người - người mà không có sự thật lòng thì sẽ rất khó bền vững.

Đồng ý là có những “bí mật” hay những ý kiến phải bảo vệ và dành riêng cho chính mình nhưng cần nhất vẫn là sự sẻ chia. Những điều bạn đã gặp có thể chỉ là những hiểu lầm đáng tiếc hoặc chỉ là những sự cố nho nhỏ. Mở rộng lòng ra để đón một tình bạn mới, nghĩ suy thật kỹ khi thiết lập một mối quan hệ chắc chắn rằng bạn sẽ không đau, không buồn vì bạn bè nữa bạn nhé!

cái này mình sưu tầm
mong những ngươì dính vào vụ này và tât cả mọi ngươì hãy đọc và suy nghĩ.

có lẽ mình đã quá huyênh hoang khi gọi chúng ta là 1 "gia đình"

scom
♣Ma Vương♣
♣Ma Vương♣
scom

Huy chương : Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! 7
Birthday : 02/07/1985

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!!   Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! EmptyThu Oct 28, 2010 10:13 pm

Chẳng hiểu cái mô tê gì cả. Thế mọi chuyện bây giờ là thế nào mọi người ???.

Giải quyết xong chưa vậy??? vay a Mà sao hôm qua chat với Mit mà Mit ko nói gì nhỉ.

Mad Mít đâu rooooooiiiiiii ......
http://scom.chaoban.info
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!!   Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!! Empty

Gửi tới tất cả các mem trong 4rum!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang