Vùng đất của gió
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Vùng đất của gió

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào mừng Khách viếng thăm đến với Pet Shop
Kick vào đây để chọn mua cho mình con thú dễ xương nhất. Xem thông tin chi tiết ở đây
Chào mừng Khách viếng thăm đến với Shop Online
Kick vào đây để chọn mua những sản phẩm mình yêu thích.
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNguời gửiThời gian
Về chốn xưa............... Sun Oct 04, 2015 8:54 am
Hoài niệm.......................................................... Tue Sep 15, 2015 10:50 pm
Quét lá rơi Tue Sep 15, 2015 10:49 pm
Phủi bụi tí nào !!!! Tue Sep 15, 2015 10:47 pm
[Mr] Up ảnh thi Mr 4rum tại đây !!! Tue Sep 15, 2015 10:45 pm
Cốc cốc!!!! Có ai ở nhà không????? Tue Sep 15, 2015 10:44 pm
4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn! Mon Jun 16, 2014 9:07 pm
[L.Fool:x]- Eo fu Mon Jun 16, 2014 9:03 pm
[L.fool:x]. Chết :P :P !!! Fri Dec 06, 2013 7:53 pm
[L.fool:x]. Khy tôi bước đy !!! Wed Nov 13, 2013 10:06 pm
CHỜ......... Wed Nov 13, 2013 9:51 pm
thông báo...!!! Wed Nov 13, 2013 9:48 pm

Share | 

Tuần của bạn (15/11-21/11)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
♥→ThiênSứ←♥
♣Ma Vương II♣
♣Ma Vương II♣
♥→ThiênSứ←♥

Huy chương : Tuần của bạn (15/11-21/11) 2510
Birthday : 18/12/1994

Tuần của bạn (15/11-21/11) Vide
Bài gửiTiêu đề: Tuần của bạn (15/11-21/11)   Tuần của bạn (15/11-21/11) EmptyMon Nov 15, 2010 4:01 pm

Dương Cưu (21/3 – 20/4)

Bạn xuất phát chậm chạp và chẳng có gì đáng nói vào thứ Hai. Công việc, các quan hệ xã hội và tình yêu của bạn chỉ thực sự khởi động vào thứ Ba và thứ Tư. Thứ Năm và thứ Sáu, tiền bạc sẽ là một vấn đề lớn đối với bạn. Bạn nên xem xét sự cân bằng giữa yếu tố quan trọng này và các giá trị khác. Cuối tuần, mọi chuyện diễn ra rất nhanh nhưng bạn vẫn có thể kiểm soát được tình hình và nên để ý những từ ngữ của mình (như bằng lời nói, email hay chỉ là tin nhắn).

Kim Ngưu (21/4 – 21/5)

Đừng vứt đi một ý tưởng viển vông bạn vừa nghĩ ra vì nó có thể được sử dụng vào ngày thứ Hai. Thứ Ba và thứ Tư, hãy làm việc theo cách của mình ngay cả khi ai đó muốn thúc dục bạn. Mọi việc có vẻ sẽ sôi động hơn vào thứ Năm và thứ Sáu. Bạn sẽ có sự kết hợp giữa sự quyến rũ, gợi cảm và tràn đầy năng lượng do vậy hãy thể hiện sức hấp dẫn của mình. Cuối tuần, bạn nên tránh đưa ra bất kỳ một quyết định lớn nào vì nó có thể khiến bạn phải chịu một trách nhiệm nặng nề.

Song Tử (22/5 – 21/6)

Bạn muốn làm một điều gì đó ấn tượng vào thứ Hai nhưng hãy để ý xem mọi người nghĩ về bạn như thế nào. Một người bạn có thể phụ họa thêm về điều này vào thứ Ba và thứ Tư. Hãy để mọi người đưa ra những ý kiến khách quan và công bằng về việc bạn đã lĩnh hội như thế nào. Bạn cần sự tập trung vào thứ Năm và thứ Sáu. Cuối tuần, bạn có thể tham gia vào nhiều hoạt động xã hội hay thực hiện một cuộc chuyển nhà, điều này bắt nguồn từ một ý tưởng đổi mới trong bạn.
Tuần của bạn (15/11-21/11) T441217

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Vào thứ Hai, chẳng có gì hứng thú xảy đến với bạn. Thứ Ba và thứ Tư, bạn hãy thận trọng trong các mối quan hệ như tiếp xúc với xếp hay một người bạn kiêu căng... Hãy hít thở thật sâu và cẩn thận trong ngôn từ phát ra. Thứ Năm và thứ Sáu, mọi người muốn nghe những câu chuyện của bạn và muốn ở cạnh bạn. Bạn sẽ ở trong tâm trạng muốn giải phóng bản thân vào ngày cuối tuần, vì vậy hãy thư giãn và để những rắc rối lại phía sau.

Sư Tử (23/7 – 22/Cool

Bạn cần phân biệt rõ ràng và rành mạch mọi thứ như giữa lời nói và hành động vào thứ Hai. Vào thứ Ba và thứ Tư, đừng ngần ngại đối mặt với những rủi ro và mạo hiểm trong công việc. Ngay cả khi kết quả nhận được không phải là tối ưu nhất thì nó cũng mang lại cho bạn niềm vui. Điều bạn đã làm sẽ được thể hiện vào hôm thứ Năm, thứ Sáu và bạn được tặng thưởng với nỗ lực của mình. Cuối tuần, bạn tham gia một buổi tiệc và có thể phải tranh luận về một cuốn sách hay chủ đề chính trị giữa đám đông.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Bạn hãy chuẩn bị tinh thần để đưa ra sự lựa chọn đồng ý hay không đồng ý vào thứ Hai và xem xét những ý kiến chân thành của người khác. Vào thứ Ba và thứ Tư, bạn nên kiểm tra kỹ lưỡng hóa đơn và các con số vì bạn có thể đã phạm một sai lầm khiến mình phải trả giá. Thứ Năm và thứ Sáu, hãy thử một món ăn mới, thử thách trí óc với một cuốn sách hay lang thang với một người bạn mới và bạn sẽ thấy tâm hồn mình mở rộng. Cẩn thận khi giao tiếp với mọi người vào ngày cuối tuần.
Tuần của bạn (15/11-21/11) T441218

Thiên Bình (23/9 – 23/10)

Mặc dù đã sắp xếp đâu vào đấy ngày thứ Hai, nhưng không có nghĩa mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến với bạn. Sau đó, bạn khiến công việc tiến triển tốt đẹp khi cân bằng mục tiêu của mình với những người khác như xếp của bạn hay với đối tác, người thân vào thứ Ba và thứ Tư. Thứ Năm và thứ Sáu, bạn nên để mọi thứ nhẹ nhàng hơn và làm cho cuộc sống trở nên thanh thản và thoải mái. Ngày cuối tuần, bạn sẽ nhận được nhiều cảm xúc mãnh liệt.

Bò Cạp (24/10 – 22/11)

Bạn thích sự bí ẩn và sẽ nhận được đó vào thứ Hai, nó có thể là một câu đố lãng mạn để khám phá. Thứ Ba và thứ Tư, kế hoạch và những bước tiến vững chắc sẽ khiến bạn đi nhanh và xa hơn. Nếu bạn gặp khó khăn thì hãy tìm kiếm sự giúp đỡ của người khác. Bạn cần chuẩn bị cho một cuộc đấu tranhvào thứ Năm và thứ Sáu, cẩn thận để tránh rơi vào bẫy của người khác và nhận phải những rắc rối. Tốt nhất bạn không cần làm việc vào cuối tuần. Nhưng khi thấy cần thiết, bạn hãy tập trung cao độ nếu không bạn sẽ bị rơi vào sự mạo hiểm.

Nhân Mã (23/11 – 21/12)

Hãy cẩn trọng và giữ chặt một số thứ vào hôm thứ Hai vì bạn có thể sẽ để mất chúng. Vào thứ Ba và thứ Tư, hãy thoải mái và vui vẻ với mọi việc như ăn một bữa trưa ngon miệng, chơi bài với bạn bè, buôn chuyện rôm rả…Bạn sẽ phải gánh vác một trách nhiệm vào thứ Năm và thứ Sáu, tốt hơn là bạn nên giúp một ai đó để cùng giải quyết công việc thuận lợi. Vào cuối tuần, khả năng của bạn sẽ được thể hiên trên những kết quả nhận được.
Tuần của bạn (15/11-21/11) T441219

Ma Kết (22/12 – 20/1)

Sự sáng tạo của bạn rất có ý nghĩa vào ngày thứ Hai, và bạn biết cách để truyền đạt điều đó. Sau đó vào thứ Ba và thứ Tư, bạn gặp một vài stress có thể liên quan đến công việc hoặc các mối quan hệ khác. Hãy để nó trôi qua và giữ cho đầu óc được thư thái. Năng lượng của bạn sẽ phục hồi mạnh mẽ vào thứ Năm và thứ Sáu. Đây là ngày mà bạn sẽ giải quyết xong xuôi mọi việc, trong khi sự lãng mạn và niềm vui tràn ngập vào buổi tối. Ngày cuối tuần, bạn sẽ phải nghe một ai đó nói quá nhiều và nên tìm một trò giải trí để xả stress.

Bảo Bình (21/1 – 19/2)

Bạn làm một việc không theo cách truyền thống và cảm thấy thú vị vào thứ Hai. Thứ Ba và thứ Tư, xuất hiện một sự chuyển biến lớn và khiến bạn hao tổn nhiều sức lực. Nếu bạn thấy buồn chán vào thứ Năm và thứ Sáu thì đó là lỗi của chính bạn. Bạn không cho người khác cơ hội thì họ làm sao có thể nhận thấy sự hấp dẫn của bạn. Cuối tuần, bạn sẽ rất bận rộn và cuồng nhiệt do vậy cần ăn mặc và sắp xếp thời gian sao cho hợp lý nhất.

Song Ngư (20/2 - 20/3)

Sự sáng tạo của bạn mang lại những ấn tượng vào ngày đầu tuần, do vậy nên dùng trí tưởng tượng đó vào công việc và vui chơi. Thứ Ba và thứ Tư, bạn cảm thấy băn khoăn về một người nào đó không thẳng thắn với mình. Bạn trở nên đáng yêu và gặp được nửa kia vào thứ Năm và thứ Sáu. Những người bạn sẽ thấy rất may mắn khi ở gần bạn và các mối quan hệ cũng theo đó mà phát triển. Hãy sắp xếp kế hoạch một cách tối thiểu vào cuối tuần vì bạn sẽ khá bận rộn với những việc sắp diễn ra.
Sư tiểu : Thích Thổi Kèn
♣Ma Vương I♣
♣Ma Vương I♣
Sư tiểu : Thích Thổi Kèn

Huy chương : Tuần của bạn (15/11-21/11) 2810
Birthday : 01/05/1993
Đến từ : A10 is 4EVER.....Group 2 is HEROES....Table 2 is LOVE

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần của bạn (15/11-21/11)   Tuần của bạn (15/11-21/11) EmptyMon Nov 15, 2010 5:36 pm

Kim Ngưu (21/4 – 21/5)

Đừng vứt đi một ý tưởng viển vông bạn vừa nghĩ ra vì nó có thể được sử dụng vào ngày thứ Hai. Thứ Ba và thứ Tư, hãy làm việc theo cách của mình ngay cả khi ai đó muốn thúc dục bạn. Mọi việc có vẻ sẽ sôi động hơn vào thứ Năm và thứ Sáu. Bạn sẽ có sự kết hợp giữa sự quyến rũ, gợi cảm và tràn đầy năng lượng do vậy hãy thể hiện sức hấp dẫn của mình. Cuối tuần, bạn nên tránh đưa ra bất kỳ một quyết định lớn nào vì nó có thể khiến bạn phải chịu một trách nhiệm nặng nề.
Chả biết mình sẽ kết hợp sự " quyến rũ " như thế nào nhỉ??????? múa tiếp múa tiếp
Và quyết định lớn là gì nhỉ? haha haha
Vịt quay
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
Vịt quay

Huy chương : King
Birthday : 25/04/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần của bạn (15/11-21/11)   Tuần của bạn (15/11-21/11) EmptyMon Nov 15, 2010 7:51 pm

Kim Ngưu (21/4 – 21/5)

Không đúng chút nào hết
Tuần của bạn (15/11-21/11) 169712 Tuần của bạn (15/11-21/11) 169712
Quyến rũ ở mô chứ và quyết định lớn gì nè Tuần của bạn (15/11-21/11) 222977 Tuần của bạn (15/11-21/11) 222977
L.Fool—»¤HươgHeroine
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
L.Fool—»¤HươgHeroine

Huy chương : Tuần của bạn (15/11-21/11) 1a02c1eq2a65
Birthday : 23/02/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần của bạn (15/11-21/11)   Tuần của bạn (15/11-21/11) EmptyMon Nov 15, 2010 8:46 pm

Song Ngư (20/2 - 20/3)

Sự sáng tạo của bạn mang lại những ấn tượng vào ngày đầu tuần, do vậy nên dùng trí tưởng tượng đó vào công việc và vui chơi.=> Đầu tuần m có gây ra ấn tượng nào đâu. Phải đến giữa tuần Razz Razz Razz
Thứ Ba và thứ Tư, bạn cảm thấy băn khoăn về một người nào đó không thẳng thắn với mình=> Để xem có đúng k vay a vay a vay a vay a
. Bạn trở nên đáng yêu và gặp được nửa kia vào thứ Năm và thứ Sáu.=> Surprised Surprised Surprised chưa có nửa kya thỳ gặp kiểu gì
Những người bạn sẽ thấy rất may mắn khi ở gần bạn và các mối quan hệ cũng theo đó mà phát triển. Hãy sắp xếp kế hoạch một cách tối thiểu vào cuối tuần vì bạn sẽ khá bận rộn với những việc sắp diễn ra.=> Cái gì sẽ diễn ra đây trời vay a vay a vay a
http://vungdatcuagop.top-forum.net
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần của bạn (15/11-21/11)   Tuần của bạn (15/11-21/11) Empty

Tuần của bạn (15/11-21/11)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang