Vùng đất của gió
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Vùng đất của gió

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào mừng Khách viếng thăm đến với Pet Shop
Kick vào đây để chọn mua cho mình con thú dễ xương nhất. Xem thông tin chi tiết ở đây
Chào mừng Khách viếng thăm đến với Shop Online
Kick vào đây để chọn mua những sản phẩm mình yêu thích.
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNguời gửiThời gian
Về chốn xưa............... Sun Oct 04, 2015 8:54 am
Hoài niệm.......................................................... Tue Sep 15, 2015 10:50 pm
Quét lá rơi Tue Sep 15, 2015 10:49 pm
Phủi bụi tí nào !!!! Tue Sep 15, 2015 10:47 pm
[Mr] Up ảnh thi Mr 4rum tại đây !!! Tue Sep 15, 2015 10:45 pm
Cốc cốc!!!! Có ai ở nhà không????? Tue Sep 15, 2015 10:44 pm
4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn! Mon Jun 16, 2014 9:07 pm
[L.Fool:x]- Eo fu Mon Jun 16, 2014 9:03 pm
[L.fool:x]. Chết :P :P !!! Fri Dec 06, 2013 7:53 pm
[L.fool:x]. Khy tôi bước đy !!! Wed Nov 13, 2013 10:06 pm
CHỜ......... Wed Nov 13, 2013 9:51 pm
thông báo...!!! Wed Nov 13, 2013 9:48 pm

Share | 

Tháng 10 của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
♥→ThiênSứ←♥
♣Ma Vương II♣
♣Ma Vương II♣
♥→ThiênSứ←♥

Huy chương : Tháng 10 của bạn 2510
Birthday : 18/12/1994

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyMon Oct 04, 2010 7:22 pm

Tháng 10 của bạn T414120

Dương Cưu (21/3 – 20/4)

Tháng 10 này bạn sẽ dành nhiều thời gian ưu tiên cho người bạn yêu. Có những lúc rất bận nhưng Dương Cưu vẫn không quên quan tâm và hỏi han người ấy. Không những thế bạn còn phải rất khéo léo, tế nhị để người ấy khỏi phật lòng nữa. Tuy nhiên, bạn lưu ý nhé, tháng này không thích hợp để bạn áp đặt bất kỳ điều gì lên bất kỳ ai. Nếu không bạn sẽ bị phản pháo rất ác liệt đấy.

Ngày 7 của tháng, Dương Cưu sẽ thể hiện tài giao tiếp khéo léo với các đối tác và kết quả đạt được ngoài sự mong đợi của bạn. Ngày 22, bạn sẽ rất dễ nổi cáu và không chịu đựng được hành động ứng xử của một số người. Tâm trạng khó chịu đó còn kéo dài mấy ngày nữa. Bạn hãy kìm nén nhé, đừng vì nóng giận quá mà làm mất hình ảnh đẹp của mình.

Kim Ngưu (21/4 – 21/5)

Tháng này, bạn sẽ chú ý nhiều đến việc xây dựng các mối quan hệ trong công việc và học tập. Bạn sẽ thành công đấy vì mọi thứ nằm trong tầm với của bạn mà thôi. Điều đáng mừng là Kim Ngưu phối hợp đồng đội rất tốt và biết cách khai thác ý tưởng hay của những người cùng nhóm. Bởi vậy, việc được sếp đánh giá cao hay thăng tiến chỉ là vấn đề thời gian mà thôi.

Giữ lời hứa là điều rất quan trọng đấy. Bạn đừng tưởng hứa những chuyện nhỏ nhặt rồi không thực hiện thì sẽ chẳng có vấn đề gì. Ngược lại, dần dần bạn sẽ xây dựng một hình ảnh chẳng lấy gì là tốt đẹp cả.

Trong tháng, chuyện tình cảm riêng tư có giai đoạn rất căng thẳng nhưng cũng có lúc bạn thực sự cảm thấy hạnh phúc. Lĩnh vực này cũng chiếm khá nhiều thời gian của bạn đấy. Cuối tháng, bạn nên giữ bí mật một số chuyện quan trọng để tránh hiểu lầm với đồng nghiệp hoặc bạn bè chỉ vì không biết giữ mồm giữ miệng.

Song Tử (22/5 – 21/6)

Bạn sẽ trải qua những cung bậc cảm xúc trái ngược, đặc biệt là trong chuyện tình cảm riêng tư. Nếu có người yêu rồi, thì sự lãng mạn và hạnh phúc sẽ thăng hoa. Còn nếu bạn vẫn còn đơn lẻ thì cơ hội kiếm tìm người bạn đồng hành là rất lớn. Tuy nhiên, bạn sẽ phải vượt qua nhiều thử thách chẳng hề dễ dàng.

Ở nơi làm việc, bạn cũng sẽ rất hấp dẫn nhé, đặc biệt là với người khác phái. Nhưng điều đó cũng không mang đến cho bạn niềm vui mà ngược lại là sự cộng dồn về phiền toái. Bạn rất khó tránh khỏi nhầm lẫn khi tính toán trong tháng 10 này.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Bạn sẽ giảm bớt các hoạt động xã hội để dồn tâm huyết cho gia đình và tự giải trí ở nhà. Bạn rất thích tổ chức các bữa tiệc nho nhỏ rồi mời người thân, bạn bè đến tham dự. Lý do là bạn muốn tạo sự thoải mái, một môi trường tuyệt vời ngay trong chính ngôi nhà mình ở.

Tuy nhiên, sẽ có lúc bạn khó tránh khỏi những lời mời. Thêm vào đó, bạn được giao nhiều trách nhiệm hơn trong công việc. Cuối tháng sự nhiệt huyết sẽ tăng dần lên và bạn lại hòa mình với tất cả các hoạt động xã hội như thời gian trước.

Sư Tử (23/7 – 22/Cool

Hãy tạo cơ hội cho mình có thời gian giao tiếp thật nhiều với họ hàng, hàng xóm hoặc các mối quan hệ khác đi, Sư Tử sẽ có những khoảng thời gian thật thú vị. Những chuyến du lịch ngắn ngày cũng là chủ đề mà bạn quan tâm trong tháng nhưng vấn đề chính cản trở bạn đó là sự hạn chế về tài chính. Bạn có thể chia sẻ với bố mẹ hoặc anh chị để nhận được sự giúp đỡ.

Bạn làm cho người khác cảm thấy thoải mái và hạnh phúc vào giữa tháng 10 này. Đó cũng là niềm vui riêng dành cho bạn.

Cuối tháng, bạn thường xuyên nghĩ cho người khác trước khi nghĩ đến bản thân mình và mọi người hiểu được sự hi sinh của Sư Tử nên bạn không còn cảm thấy trạnh lòng nữa.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Bạn sẽ có những bước tiến đột phá trong tháng 10 này. Sự thành công nằm ngoài cả sự mong đợi của bạn. Chuyện tình yêu quả là một thiên đường, bạn hạnh phúc khi yêu và được yêu.

Tuy nhiên, giữa tháng, có lúc Xử Nữ nhút nhát và thu mình lắm nhé. Điều đó thực sự khó hiểu và bạn cần tự giải phóng mình ra khỏi vỏ ốc đáng ghét ấy.

Trong chuyện tài chính, bạn nên cẩn thận, đặc biệt đối với các giao dịch liên quan đến tiền. Trong chuyện tình cảm, bạn nên coi chừng người cung Song Ngư vì người này có thể có những hành động ảnh hưởng đến bạn và người bạn yêu thương. Tìm hiểu kỹ, bạn sẽ nhận thấy sự không đáng tin của người ấy.

Tháng 10 của bạn T414121

Thiên Bình (23/9 – 23/10)

Tháng 10 quả là bận rộn với Thiên Bình. Bạn có quá nhiều việc phải làm trong khi đó không thể phân thân ra được. Bạn xuất hiện ở rất nhiều các hoạt động xã hội, chính vì thế bạn cảm thấy tự tin hơn. Thêm vào đó, cũng nhiều người biết đến vai trò của bạn hơn đấy.

Tuy vậy, bạn cần quan tâm nhiều hơn đến sức khỏe trong tháng này nhé. Có đôi lúc bạn thấy cơ thể mệt mỏi nên bỏ qua một số cơ hội khá quan trọng.

Ngày 22, sự rủi ro ở đâu tìm đến bạn và Thiên Bình khó tránh khỏi những cuộc cãi cọ hoặc đối đầu vô bổ.

Bò Cạp (24/10 – 22/11)

Bạn sẽ dành thời gian đánh giá lại các mối quan hệ, trong đó có quan hệ đồng nghiệp. Một số người làm bạn không hài lòng lắm nhưng bạn nên ứng xử khéo léo nhé. Thời gian này, bạn sẽ lọc ra và chỉ chơi cùng với một số ít cá nhân hoặc có khi còn muốn biệt lập đấy.

Tuy nhiên, tâm lý đó sẽ kết thúc vào ngày 7 của tháng. Bạn sẽ sẵn sàng phối hợp ăn ý với đồng đội mà không còn thu mình trong chiếc vỏ ốc nữa.

Trong chuyện tình cảm, bạn có sức hút rất lớn với người ấy bởi sự chân thành, tận tụy.

Cuối tháng này, Bò Cạp sẽ khẳng định bản thân mình một cách mạnh mẽ nhờ những ý tưởng sáng tạo. Đồng nghiệp bạn bè tung hô bạn nhưng bạn không hề ngủ quên trong chiến thắng mà ứng xử một cách khéo léo và chừng mực.

Nhân Mã (23/11 – 21/12)

Bạn sẽ cống hiến và xây dựng hình ảnh của bản thân mình trong tập thể. Niềm vui đến với Nhân Mã vào đầu tháng khi bạn có dịp liên lạc lại với một người rất tâm đầu ý hợp.

Trong chuyện làm ăn, ban đầu mọi người nhận thấy bạn rất cẩn trọng, từng bước khẳng định mình. Niềm tin của mọi người dành cho bạn đang lớn dần lên đấy, hãy vui mừng vì điều đó nhé.

Ngày 22 trong tháng quả là ngày chẳng hề dễ chịu chút nào. Những cuộc tranh luận nảy lửa, rồi mâu thuẫn làm Nhân Mã bực mình. Tâm lý đó lưu lại trong tâm trí bạn cho đến cuối tháng đấy.

Ma Kết (22/12 – 20/1)

Công việc bận rộn sẽ làm cho bạn chẳng còn có chút thời gian nào cho riêng mình. Tuy nhiên, đây là khoảng thời gian bạn làm được rất nhiều việc và phát huy được hết khả năng của bản thân mình.

Bạn sẽ liên lạc thành công với những người cần liên lạc, đồng thời nhận được sự hỗ trợ rất kịp thời. Tuy vậy, đến giữa tháng Ma Kết hành động không còn quyết đoán và dứt khoát như thời gian đầu tháng nữa, vì vậy cơ hội kiếm tiền có thể tuột khỏi tay bạn đấy.

Cuối tháng những câu chuyện của người khác gây phiền toái cho Ma Kết làm bạn vô cùng bực bội.

Bảo Bình (21/1 – 19/2)

Tháng 10 là thời điểm tuyệt vời để bạn thể hiện ý tưởng, cảm xúc và giao tiếp xã hội. Bạn sẽ rất bận rộn với các cuộc gặp gỡ đối tác, du lịch và công tác xa. Tuy vậy, có đôi lúc bạn vẫn cảm thấy cô đơn.

Giữa tháng, nếu bạn muốn hi sinh cho công việc và gây dựng uy tín thì buộc lòng bạn phải hạn chế thời gian cho các hoạt động khác cho gia đình, người yêu và bạn bè. Nếu thu xếp được thời gian ổn thỏa để cân bằng mọi thứ thì đó vẫn là phương án tốt nhất.

Song Ngư (20/2 - 20/3)

Bạn muốn tập trung nhiều cho công việc nhưng chuyện nhà cứ níu lấy bạn. Điều đó làm Song Ngư thấy vô cùng mệt mỏi. Đã vậy, quá nhiều khoản chi cũng là vấn đề làm bạn suy nghĩ nhiều.

Tin tức tốt lành sẽ đến với Song Ngư vào giữa tháng, đó là khi người thân của bạn khỏe mạnh, sức khỏe của bạn cũng tốt lên. Lúc này, bạn hãy chứng tỏ thật nhiều khả năng của mình trước bạn bè, đồng nghiệp để xây dựng niềm tin nhé.

Cuối tháng là thời điểm bạn thấy thoải mái nhất. Thành công trong công việc mang đến cho Song Ngư niềm vui khôn xiết, bạn xứng đáng được hưởng những điều như thế.
L.Fool—»¤HươgHeroine
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
L.Fool—»¤HươgHeroine

Huy chương : Tháng 10 của bạn 1a02c1eq2a65
Birthday : 23/02/1993

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyMon Oct 04, 2010 7:34 pm

Song Ngư (20/2 - 20/3)

Bạn muốn tập trung nhiều cho công việc nhưng chuyện nhà cứ níu lấy bạn. Điều đó làm Song Ngư thấy vô cùng mệt mỏi. Đã vậy, quá nhiều khoản chi cũng là vấn đề làm bạn suy nghĩ nhiều. => KHổ thế trời HU HU HU HU HU HU

Tin tức tốt lành sẽ đến với Song Ngư vào giữa tháng, đó là khi người thân của bạn khỏe mạnh, sức khỏe của bạn cũng tốt lên. => Lúc nào mà chẳng khỏe. Tốt hơn cũng như thế vay a vay a vay a Lúc này, bạn hãy chứng tỏ thật nhiều khả năng của mình trước bạn bè, đồng nghiệp để xây dựng niềm tin nhé.

Cuối tháng là thời điểm bạn thấy thoải mái nhất. Thành công trong công việc mang đến cho Song Ngư niềm vui khôn xiết, bạn xứng đáng được hưởng những điều như thế.=> Thành công haha haha
http://vungdatcuagop.top-forum.net
—¤÷AnDrEEy÷¤—
♣Ma Vương III♣
♣Ma Vương III♣
—¤÷AnDrEEy÷¤—

Huy chương : Tháng 10 của bạn 7
Birthday : 17/02/1992
Đến từ : Đoài Khê United----Bang Chủ ๑۩۞۩๑.Độc thân hội.๑۩۞۩๑.

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyMon Oct 04, 2010 9:54 pm

đen rồi Sad
https://vungdatcuagio.forumvi.com
Trụ trì : Thích Thì Chiến
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.

Huy chương : Tháng 10 của bạn 5
Birthday : 08/11/1989

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyTue Oct 05, 2010 12:50 pm

Bò Cạp (24/10 – 22/11)

Bạnsẽ dành thời gian đánh giá lại các mối quan hệ, trong đó có quan hệđồng nghiệp. Một số người làm bạn không hài lòng lắm nhưng bạn nên ứngxử khéo léo nhé. Thời gian này, bạn sẽ lọc ra và chỉ chơi cùng với mộtsố ít cá nhân hoặc có khi còn muốn biệt lập đấy.

Tuy nhiên, tâmlý đó sẽ kết thúc vào ngày 7 của tháng. Bạn sẽ sẵn sàng phối hợp ăn ývới đồng đội mà không còn thu mình trong chiếc vỏ ốc nữa.

Trong chuyện tình cảm, bạn có sức hút rất lớn với người ấy bởi sự chân thành, tận tụy.

Cuốitháng này, Bò Cạp sẽ khẳng định bản thân mình một cách mạnh mẽ nhờnhững ý tưởng sáng tạo. Đồng nghiệp bạn bè tung hô bạn nhưng bạn khônghề ngủ quên trong chiến thắng mà ứng xử một cách khéo léo và chừng mực.

---> Hi vọng mọi thứ sẽ đúng như thế...!
Tháng 10 của bạn 4880 Tháng 10 của bạn 4880 Tháng 10 của bạn 4880
http://vn.360plus.yahoo.com/southern_autumn_sky
Vịt quay
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
Vịt quay

Huy chương : King
Birthday : 25/04/1993

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyTue Oct 05, 2010 12:53 pm

Kim Ngưu (21/4 – 21/5)

Tháng này, bạn sẽ chú ý nhiều đến việc xây dựng các mối quan hệ trong công việc và học tập. Bạn sẽ thành công đấy vì mọi thứ nằm trong tầm với của bạn mà thôi. Điều đáng mừng là Kim Ngưu phối hợp đồng đội rất tốt và biết cách khai thác ý tưởng hay của những người cùng nhóm. Bởi vậy, việc được sếp đánh giá cao hay thăng tiến chỉ là vấn đề thời gian mà thôi.

Giữ lời hứa là điều rất quan trọng đấy. Bạn đừng tưởng hứa những chuyện nhỏ nhặt rồi không thực hiện thì sẽ chẳng có vấn đề gì. Ngược lại, dần dần bạn sẽ xây dựng một hình ảnh chẳng lấy gì là tốt đẹp cả.

Trong tháng, chuyện tình cảm riêng tư có giai đoạn rất căng thẳng nhưng cũng có lúc bạn thực sự cảm thấy hạnh phúc. Lĩnh vực này cũng chiếm khá nhiều thời gian của bạn đấy. Cuối tháng, bạn nên giữ bí mật một số chuyện quan trọng để tránh hiểu lầm với đồng nghiệp hoặc bạn bè chỉ vì không biết giữ mồm giữ miệng.
Có cái muốn nso xảy ra có cái lại không muốn
Tháng 10 của bạn 270597 Tháng 10 của bạn 270597 Tháng 10 của bạn 270597
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyTue Oct 05, 2010 12:56 pm

Chỉ là dự đoán thui mà, đừng suy nghĩ căng thẳng làm gì cho mệt em ạ! Hý hý! Tháng 10 của bạn 859271 Tháng 10 của bạn 859271 Tháng 10 của bạn 859271
huog_kawajj
♣Ma Vương I♣
♣Ma Vương I♣
huog_kawajj

Birthday : 04/10/1993

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyTue Oct 05, 2010 5:09 pm

Tháng 10 quả là bận rộn với Thiên Bình. Bạn có quá nhiều việc phải làm trong khi đó không thể phân thân ra được. Bạn xuất hiện ở rất nhiều các hoạt động xã hội, chính vì thế bạn cảm thấy tự tin hơn. Thêm vào đó, cũng nhiều người biết đến vai trò của bạn hơn đấy.

Tuy vậy, bạn cần quan tâm nhiều hơn đến sức khỏe trong tháng này nhé. Có đôi lúc bạn thấy cơ thể mệt mỏi nên bỏ qua một số cơ hội khá quan trọng.

Ngày 22, sự rủi ro ở đâu tìm đến bạn và Thiên Bình khó tránh khỏi những cuộc cãi cọ hoặc đối đầu vô bổ.
Sad khiếp sao mà chính xác thế, ko tin đc Lay nguoi
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyTue Oct 05, 2010 5:10 pm

huog_kawajj đã viết:

Tháng 10 của bạn 270597 khiếp sao mà chính xác thế, ko tin đc Tháng 10 của bạn 636401
Giờ mới là 5/10, sao em biết chắc chắn những việc này sẽ xảy ra mà kêu chính xác?! Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869
huog_kawajj
♣Ma Vương I♣
♣Ma Vương I♣
huog_kawajj

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyTue Oct 05, 2010 5:14 pm

ah, vì cãi nhau em đã cãi rồi, và em đang có hàng đống bài tâp, tuần sau thì thi 6 môn
lich hoc kín tùm lum huyt sao
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyTue Oct 05, 2010 5:18 pm

huog_kawajj đã viết:
ah, vì cãi nhau em đã cãi rồi, và em đang có hàng đống bài tâp, tuần sau thì thi 6 môn
lich hoc kín tùm lum Tháng 10 của bạn 316130
Nhưng vẫn có những điều tốt đẹp mà! Tháng 10 của bạn 4880 Tháng 10 của bạn 4880 Tháng 10 của bạn 4880 Tháng 10 của bạn 4880
huog_kawajj
♣Ma Vương I♣
♣Ma Vương I♣
huog_kawajj

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyTue Oct 05, 2010 5:23 pm

hehe, cũng khá nhìu điều tốt đep
nhưng chiều nay bon em hoc thầy Bằng nên h bùn ngủ mệt thật đấy No
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyTue Oct 05, 2010 5:24 pm

huog_kawajj đã viết:
nhưng chiều nay bon em hoc thầy Bằng nên h bùn ngủ mệt thật đấy Tháng 10 của bạn 657545
Bằng dê á?! Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869 Thầy ý được cái không thiên vị con gái! Tháng 10 của bạn 4880 Tháng 10 của bạn 4880 Tháng 10 của bạn 4880 Tháng 10 của bạn 4880
huog_kawajj
♣Ma Vương I♣
♣Ma Vương I♣
huog_kawajj

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyTue Oct 05, 2010 5:28 pm

khiếp mất cả tiết thuyết giáo chỉ vì ko xô vin. chuyên đông chuyên tây, mà ko dc phép ngủ nữa chứ Neutral
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyTue Oct 05, 2010 5:32 pm

huog_kawajj đã viết:
khiếp mất cả tiết thuyết giáo chỉ vì ko xô vin. chuyên đông chuyên tây, mà ko dc phép ngủ nữa chứ Tháng 10 của bạn 169712
Thầy ý vẫn thế à?! Tháng 10 của bạn 213407 Tháng 10 của bạn 213407 Tháng 10 của bạn 213407
Có vợ rồi mà chẳng trưởng thành lên tí nào cả, toàn chấp nhặt, haizz! Tháng 10 của bạn 759870 Tháng 10 của bạn 759870 Tháng 10 của bạn 759870
huog_kawajj
♣Ma Vương I♣
♣Ma Vương I♣
huog_kawajj

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyTue Oct 05, 2010 5:34 pm

vâng, đã thế còn nói nhỏ, căng cả ng ko nghe dc, anh hỏi vợ vịt a mà xem Idea
Vịt quay
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
Vịt quay

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyTue Oct 05, 2010 5:36 pm

Aloner đã viết:
huog_kawajj đã viết:
nhưng chiều nay bon em hoc thầy Bằng nên h bùn ngủ mệt thật đấy Tháng 10 của bạn 657545
Bằng dê á?! Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869 Thầy ý được cái không thiên vị con gái! Tháng 10 của bạn 4880 Tháng 10 của bạn 4880 Tháng 10 của bạn 4880 Tháng 10 của bạn 4880
LÃo chết bầm ấy nhìn cái mặt là chỉ muốn Tháng 10 của bạn 875661 Tháng 10 của bạn 875661 Tháng 10 của bạn 875661 Tháng 10 của bạn 63043 Tháng 10 của bạn 63043 Tháng 10 của bạn 63043 Tháng 10 của bạn 63043
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyTue Oct 05, 2010 5:37 pm

huog_kawajj đã viết:
vâng, đã thế còn nói nhỏ, căng cả ng ko nghe dc, anh hỏi vợ vịt a mà xem Tháng 10 của bạn 704590
Có vợ --> dùng nhiều sức --> kệt quệ --> mệt --> hết hơi --> nói nhỏ!! Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869
Anh vs Vịt là ae, ko phải vợ chồng gì nhá! Tháng 10 của bạn 303954
Vịt quay
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
Vịt quay

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyTue Oct 05, 2010 5:40 pm

huog_kawajj đã viết:
vâng, đã thế còn nói nhỏ, căng cả ng ko nghe dc, anh hỏi vợ vịt a mà xem Tháng 10 của bạn 704590
TAo không phải vợ anh ấy nha, Tháng 10 của bạn 18427 Tháng 10 của bạn 18427 Tháng 10 của bạn 18427
LÀ em gái chứ Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869

P/s:Mồm to màyc cập nhật thông tin kém quá Tháng 10 của bạn 205350 Tháng 10 của bạn 205350 Tháng 10 của bạn 205350
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyTue Oct 05, 2010 5:41 pm

vitquay đã viết:
huog_kawajj đã viết:
TAo không phải vợ anh ấy nha, Tháng 10 của bạn 18427 Tháng 10 của bạn 18427 Tháng 10 của bạn 18427
LÀ em gái chứ Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869

P/s:Mồm to màyc cập nhật thông tin kém quá Tháng 10 của bạn 205350 Tháng 10 của bạn 205350 Tháng 10 của bạn 205350
Chúng mỳnh là ae tốt, em iu nhỉ!! Hý hý!! Tháng 10 của bạn 256590 Tháng 10 của bạn 256590 Tháng 10 của bạn 256590
huog_kawajj
♣Ma Vương I♣
♣Ma Vương I♣
huog_kawajj

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyTue Oct 05, 2010 5:42 pm

ơ thế bỏ nhau rồi à, cơ hội tốt cho mình Razz
huog_kawajj
♣Ma Vương I♣
♣Ma Vương I♣
huog_kawajj

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyTue Oct 05, 2010 5:43 pm

[quote="Aloner"]
huog_kawajj đã viết:
Có vợ --> dùng nhiều sức --> kệt quệ --> mệt --> hết hơi --> nói nhỏ!! Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869

làm vợ ông ý cũng khổ Laughing
Vịt quay
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
Vịt quay

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyTue Oct 05, 2010 5:44 pm

huog_kawajj đã viết:
ơ thế bỏ nhau rồi à, cơ hội tốt cho mình Tháng 10 của bạn 75869
MÀy muốn cưa anh trai T thì phải lấy lòng tao nghe chưa Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyTue Oct 05, 2010 5:47 pm

vitquay đã viết:
huog_kawajj đã viết:
MÀy muốn cưa anh trai T thì phải lấy lòng tao nghe chưa Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869
Á á! Em gái định buôn bán anh trai hả?! Tháng 10 của bạn 213407 Tháng 10 của bạn 213407 Tháng 10 của bạn 400504 Tháng 10 của bạn 400504 Tháng 10 của bạn 400504
@Kawajj : Em muốn tấn công thì bây giờ là thời cơ đấy, anh đang không có sự phòng vệ nào đâu! Tháng 10 của bạn 651303 Tháng 10 của bạn 651303 Tháng 10 của bạn 651303 Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869
huog_kawajj
♣Ma Vương I♣
♣Ma Vương I♣
huog_kawajj

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyTue Oct 05, 2010 5:49 pm

Aloner đã viết:
vitquay đã viết:
huog_kawajj đã viết:
Á á! Em gái định buôn bán anh trai hả?! Tháng 10 của bạn 213407 Tháng 10 của bạn 213407 Tháng 10 của bạn 400504 Tháng 10 của bạn 400504 Tháng 10 của bạn 400504
@Kawajj : Em muốn tấn công thì bây giờ là thời cơ đấy, anh đang không có sự phòng vệ nào đâu! Tháng 10 của bạn 651303 Tháng 10 của bạn 651303 Tháng 10 của bạn 651303 Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869

phải lấy lòng em dâu mà hung dữ như vịt em sợ lắm anh ạ Laughing
Vịt quay
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
Vịt quay

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn EmptyTue Oct 05, 2010 5:50 pm

Aloner đã viết:
vitquay đã viết:
huog_kawajj đã viết:
Nhưng có bảo kê là em nè Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869 Tháng 10 của bạn 75869
Sponsored content

Tháng 10 của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 10 của bạn   Tháng 10 của bạn Empty

Tháng 10 của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next