Vùng đất của gió
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Vùng đất của gió

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào mừng Khách viếng thăm đến với Pet Shop
Kick vào đây để chọn mua cho mình con thú dễ xương nhất. Xem thông tin chi tiết ở đây
Chào mừng Khách viếng thăm đến với Shop Online
Kick vào đây để chọn mua những sản phẩm mình yêu thích.
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNguời gửiThời gian
Về chốn xưa............... Sun Oct 04, 2015 8:54 am
Hoài niệm.......................................................... Tue Sep 15, 2015 10:50 pm
Quét lá rơi Tue Sep 15, 2015 10:49 pm
Phủi bụi tí nào !!!! Tue Sep 15, 2015 10:47 pm
[Mr] Up ảnh thi Mr 4rum tại đây !!! Tue Sep 15, 2015 10:45 pm
Cốc cốc!!!! Có ai ở nhà không????? Tue Sep 15, 2015 10:44 pm
4rum và những mẫu chuyện theo thời gian!!! ...............Tình bạn! Mon Jun 16, 2014 9:07 pm
[L.Fool:x]- Eo fu Mon Jun 16, 2014 9:03 pm
[L.fool:x]. Chết :P :P !!! Fri Dec 06, 2013 7:53 pm
[L.fool:x]. Khy tôi bước đy !!! Wed Nov 13, 2013 10:06 pm
CHỜ......... Wed Nov 13, 2013 9:51 pm
thông báo...!!! Wed Nov 13, 2013 9:48 pm

Share | 

Bạn sẽ là ai trong tình yêu????

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Chemilan911
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
Chemilan911

Huy chương : King
Birthday : 09/11/1993

Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? Vide
Bài gửiTiêu đề: Bạn sẽ là ai trong tình yêu????   Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? EmptyMon Oct 04, 2010 5:40 pm

Để biết được bí mật này, bạn chỉ cần trả lời một câu hỏi duy nhất: "Loại quần áo màu nào bạn thấy thích hợp để mặc nhất cho cả 4 mùa trong năm?"

a. Đỏ.
b. Vàng.
c. Hồng.
d. Tím.
e. Đen
f. Xanh lá cây.
g. Da cam.
h. Nâu.
i. Xanh biển.
k. Trắng.

Nếu là "đỏ" – bạn là "Người đang yêu" (dù bạn chưa từng yêu ai).

Bạn nồng nhiệt và đa cảm, thích được chú ý và có một nguồn năng lượng sống dồi dào. Bạn có sở thích đa dạng, lại luôn muốn tìm hiểu những điều mới lạ nên "nửa còn lại của thế giới" luôn thấy bạn rất thú vị. Sức mạnh ý chí là ưu thế của bạn, và bạn có thể đạt được những điều mà mọi người cho rằng quá khó khăn. Ngoài ra, bạn còn có khả năng tập trung tuyệt vời khi đã đặt ra mục tiêu nào đó.

Kiểu tình yêu của bạn: Lãng mạn và sôi nổi.

Nếu là "xanh lá cây" - một từ để miêu tả bạn: "người hàn gắn".

Bạn có khả năng an ủi người khác rất tốt và thích quan tâm đến mọi người xung quanh. Bạn thấy vui khi được giúp đỡ những người cần đến mình. Bạn vô tư và đôi khi hơi... lười biếng, nhưng luôn có những niềm tin về nguyên tắc sống rất chắc chắn. Bạn thích sự tươi mới và độc đáo rất thích hợp với những ngành nghệ thuật.

Trong tình yêu, bạn thích chăm sóc người ấy từng chút một.

Nếu bạn hài lòng với màu đen – Bạn là kẻ theo "chủ nghĩa tự nhiên".

Bạn luôn coi "tự nhiên" là giá trị cơ bản nhất, và thích cuộc sống theo kiểu "điều gì đến sẽ đến".

Bạn có tính cách hoà hảo, tránh tranh cãi, giữ bí mật rất tốt, và luôn cho rằng mỗi người cần có một "khoảng trời riêng". Do đó, đôi khi "nửa kia" sẽ thấy khó mà hiểu được bạn.

Bạn có óc phân tích và quan sát tốt, luôn nhìn thấy những khía cạnh nhỏ mà những người khác bỏ qua bạn rất giỏi làm quân sư giải quyết khúc mắc tình cảm của bạn bè.

Kiểu tình yêu của bạn: Nhường nhịn hết mình.

Bạn khoái nhất màu xanh biển – xin chào "người cầu toàn"

Bạn thích mọi sự yên bình, thư giãn, hài lòng với những gì cuộc sống mang tới. Tuy nhiên, bạn cũng muốn mọi thứ phải theo đúng trật tự - nên đừng ai dại mà lục lọi giá sách của bạn rồi để mỗi cuốn một chỗ khác - bạn sẽ nổi cáu cho mà xem .

Bạn thường giấu cảm xúc của mình, tránh phải đưa ra quyết định rõ ràng trừ phi thật sự cần thiết.

Cách mà bạn sẽ yêu: Nhiệt tình và nhạy cảm.

Bạn thực sự thích màu tím - đơn giản, bạn tin vào sức mạnh tinh thần.

Bạn tin rằng không có giới hạn của sự cố gắng, của những gì bạn sẽ đạt được, chỉ cần bạn có niềm tin. Và chính niềm tin đó đưa bạn tới nhiều thành công lớn. Mọi người đều thấy bạn là một người độc đáo, dù đôi khi hơi lập dị.

Bạn thích những hoạt động xã hội, hoạt động ngoài trời, và hài lòng với bản thân mình. Bạn cũng có mối quan hệ tốt với mọi người, không chỉ vì bạn dễ tính và tự tin, mà còn vì bạn luôn sống hết mình và ít khi đòi hỏi phải được đáp lại.

Kiểu tình yêu của bạn: Kín đáo, thích coi tình cảm là bí mật của riêng mình, đôi khi làm đối phương tự hỏi bạn có... lãng mạn chút nào không .

Bạn chỉ thích màu nâu – một từ để miêu tả bạn "cổ điển"

Bạn không phải là người chạy theo mốt - bạn hài lòng với những gì mình đang có và chỉ thích những gì thật sự hợp với mình (đã được "chứng minh" bằng nhiều lời khen tặng thì càng tốt ). Với bạn bè, bạn rất đáng tin cậy, một người luôn sẵn lòng giúp đỡ.
Bạn thích sự yên tĩnh, thích mọi việc đều phải có kế hoạch và sắp xếp cụ thể.

Kiểu tình yêu của bạn: Bạn không thích những gì quá kỳ lạ hay bất ngờ, mà thích kiểu lãng mạn cổ điển.

Bạn rất thích màu vàng - "triết gia"

Bạn có khả năng tập trung cao độ, hay suy nghĩ, luôn tìm tòi những ý tưởng, những câu trả lời cho các vấn đề trong cuộc sống. Bạn sáng tạo và độc đáo, có khả năng vượt qua những chướng ngại vật có thể làm người khác phải ngừng bước. Nếu tập trung, bạn là người có hiệu suất làm việc cực cao.

Bạn dễ tính, luôn tránh phải tranh cãi nếu có thể. Tính tình vui vẻ và lạc quan.

Kiểu tình yêu của bạn: Bạn rất thích thử lòng đối phương trước khi có thể tin tưởng tuyệt đối.

Nếu bạn thấy màu hồng là dành cho mình - đây là "người hoà giải"

Bạn luôn cố gắng làm mọi người xung quanh được vui vẻ. Bạn không thích nói nhiều, nhưng rất biết quan tâm, rất thông minh và tươi trẻ. Bạn luôn tìm kiếm sự tử tế và những niềm vui nhỏ trong cuộc sống. Luôn cố gắng nhìn thấy điểm tốt ở mỗi người và cố gắng tự "biện hộ" cho những sai sót của họ.

Bằng bất kỳ cách định nghĩa nào, bạn cũng là một người bạn tuyệt vời và trung thành. Rất lãng mạn và biết suy nghĩ.

Bạn rất chăm chỉ, dù đôi khi hiệu suất không như ý. Luôn muốn nhìn tổng thể vấn đề thật kỹ càng trước khi hành động, không thích quyết định điều gì quá nhanh.
Kiểu tình yêu của bạn: Bạn rất vui tính và hài hước, có thể làm đối phương cười vang, nhưng cũng có thể làm họ rối tung trước những trò nghịch ngợm của mình .

Nếu bạn chọn màu cam – "kẻ phiêu lưu".

Bạn thích khám phá và thử những điều mới, với phương châm "cách học hỏi tốt nhất là thực hành". Bạn thích những công việc gặp gỡ nhiều người, tới nhiều nơi. Bạn rất mê động vật, và sẽ không ngạc nhiên nếu bạn nuôi 2 chú cún và 3 chú miu .

Bạn cởi mở và thân thiện với tất cả mọi người, dù bạn dễ nổi cáu và sẵn sàng biến thành "sư tử" nếu bị khích. Hay giúp đỡ và biết quan tâm, bạn là một người bạn tốt - dù đôi khi khá cứng đầu.

Kiểu tình yêu của bạn: Bạn là một người yêu thú vị, nồng nhiệt và sẵn sàng đối mặt với thử thách.

Bạn thích màu trắng – "người đơn giản"

Tất nhiên, bạn thích những gì... sạch sẽ, dễ dàng đánh giá người khác một cách nghiêm khắc nếu họ không đồng quan điểm với bạn. Bạn có nhiều niềm tin trong cuộc sống, nhưng không thích nói chuyện đó với mọi người, vì tin rằng một mình mình hiểu mình là đủ. Tất nhiên, bạn thích sự sắp xếp gọn gàng, có tổ chức, và phòng bạn có thể đạt tiêu chuẩn vệ sinh quốc tế .

Bạn có vẻ hơi nhút nhát, nhưng khi đã nói thì rất thẳng thắn.

Kiểu tình yêu của bạn: Bạn luôn muốn có thời gian tìm hiểu khá dài trước khi thật sự cảm thấy hài lòng với đối phương.

Mình là màu trắng,cũng có cái đúng!!!!!
Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? 222977 Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? 222977 Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? 222977
https://vungdatcuagio.forumvi.com
Vịt quay
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
Vịt quay

Birthday : 25/04/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ là ai trong tình yêu????   Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? EmptyMon Oct 04, 2010 5:55 pm

Bạn có khả năng tập trung cao độ, hay suy nghĩ, luôn tìm tòi những ý tưởng, những câu trả lời cho các vấn đề trong cuộc sống. Bạn sáng tạo và độc đáo, có khả năng vượt qua những chướng ngại vật có thể làm người khác phải ngừng bước. Nếu tập trung, bạn là người có hiệu suất làm việc cực cao.

Bạn dễ tính, luôn tránh phải tranh cãi nếu có thể. Tính tình vui vẻ và lạc quan.

Kiểu tình yêu của bạn: Bạn rất thích thử lòng đối phương trước khi có thể tin tưởng tuyệt đối.
Đúng không đây
Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? 75869 Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? 75869 Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? 75869
L.Fool—»¤HươgHeroine
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
L.Fool—»¤HươgHeroine

Huy chương : Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? 1a02c1eq2a65
Birthday : 23/02/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ là ai trong tình yêu????   Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? EmptyMon Oct 04, 2010 6:23 pm

Nếu bạn hài lòng với màu đen – Bạn là kẻ theo "chủ nghĩa tự nhiên".

Bạn luôn coi "tự nhiên" là giá trị cơ bản nhất, và thích cuộc sống theo kiểu "điều gì đến sẽ đến".

Bạn có tính cách hoà hảo, tránh tranh cãi, giữ bí mật rất tốt, và luôn cho rằng mỗi người cần có một "khoảng trời riêng". Do đó, đôi khi "nửa kia" sẽ thấy khó mà hiểu được bạn.

Bạn có óc phân tích và quan sát tốt, luôn nhìn thấy những khía cạnh nhỏ mà những người khác bỏ qua bạn rất giỏi làm quân sư giải quyết khúc mắc tình cảm của bạn bè.

Kiểu tình yêu của bạn: Nhường nhịn hết mình.
thích màu đen vay a vay a
Nhưng hay mặc màu vàng hơn :vây vay a

Cái nài cũng đúng haha
http://vungdatcuagop.top-forum.net
♥→ThiênSứ←♥
♣Ma Vương II♣
♣Ma Vương II♣
♥→ThiênSứ←♥

Huy chương : Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? 2510
Birthday : 18/12/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ là ai trong tình yêu????   Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? EmptyMon Oct 04, 2010 6:57 pm

khá đúng Razz Razz Razz
candygirl_hp93
♣ Ma Cấp III ♣
♣ Ma Cấp III ♣
candygirl_hp93

Huy chương : Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? 3410
Birthday : 06/04/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ là ai trong tình yêu????   Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? EmptyMon Oct 04, 2010 7:01 pm

Bạn thích màu trắng – "người đơn giản"

Tất nhiên, bạn thích những gì... sạch sẽ, dễ dàng đánh giá người khác một cách nghiêm khắc nếu họ không đồng quan điểm với bạn. Bạn có nhiều niềm tin trong cuộc sống, nhưng không thích nói chuyện đó với mọi người, vì tin rằng một mình mình hiểu mình là đủ. Tất nhiên, bạn thích sự sắp xếp gọn gàng, có tổ chức, và phòng bạn có thể đạt tiêu chuẩn vệ sinh quốc tế .=> chuẩn

Bạn có vẻ hơi nhút nhát, nhưng khi đã nói thì rất thẳng thắn.=>hình như là đúng

Kiểu tình yêu của bạn: Bạn luôn muốn có thời gian tìm hiểu khá dài trước khi thật sự cảm thấy hài lòng với đối phương.cái này thì ko rõ lắm

xinloi_anhkhongphaila_vip
♣Ma Vương III♣
♣Ma Vương III♣

Birthday : 18/03/1992
Đến từ : mU`caNg cHai?-naM bO`oAn...----Thành viên ๑۩۞۩๑.Độc thân hội.๑۩۞۩๑.

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ là ai trong tình yêu????   Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? EmptyMon Oct 04, 2010 7:03 pm

màu đel quyến rũ huyt sao
♥→ThiênSứ←♥
♣Ma Vương II♣
♣Ma Vương II♣
♥→ThiênSứ←♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ là ai trong tình yêu????   Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? EmptyMon Oct 04, 2010 7:07 pm

xinloi_anhkhongphaila_vip đã viết:
màu đel quyến rũ huyt sao
cái đó còn tuỳ xem người mặc là ai Razz Razz Razz
♣Ma Vương III♣
♣Ma Vương III♣

Birthday : 18/03/1992
Đến từ : mU`caNg cHai?-naM bO`oAn...----Thành viên ๑۩۞۩๑.Độc thân hội.๑۩۞۩๑.

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ là ai trong tình yêu????   Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? EmptyMon Oct 04, 2010 7:13 pm

anh thì mặc màu gì chả đẹp Razz Razz Razz Razz
còn em thì...chẹp.suốt ngày anh thấy mặc cây vàng Neutral Neutral Neutral
♥→ThiênSứ←♥
♣Ma Vương II♣
♣Ma Vương II♣
♥→ThiênSứ←♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ là ai trong tình yêu????   Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? EmptyMon Oct 04, 2010 7:16 pm

còn hơn anh, đen đen đen và đen Laughing nhìn từ xa người ta lại tưởng... Razz Razz Razz
anh nói em suốt ngày cây vàng là ý gì hả Mad Mad Mad
anh ko biết là màu vàng tôn da à tongue em trắng -> mặc màu vàng -> OK OK
L.Fool—»¤HươgHeroine
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
L.Fool—»¤HươgHeroine

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ là ai trong tình yêu????   Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? EmptyMon Oct 04, 2010 7:31 pm

xinloi_anhkhongphaila_vip đã viết:
màu đel quyến rũ Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? 316130
1 màu xanh xanh. Chấm thêm vàng vàng. ! màu xanh chấm thêm vàng cánh đồng hoang vu [ âm u ]
1 màu đen đen. 1 màu tím tím. Màu đen tím đống...... to đùng haha haha haha haha haha
♥→ThiênSứ←♥
♣Ma Vương II♣
♣Ma Vương II♣
♥→ThiênSứ←♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ là ai trong tình yêu????   Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? EmptyMon Oct 04, 2010 7:36 pm

haha haha haha chị Hương nói đúng ý em múa
L.Fool—»¤HươgHeroine
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
L.Fool—»¤HươgHeroine

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ là ai trong tình yêu????   Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? EmptyMon Oct 04, 2010 7:47 pm

tku_trang đã viết:
Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? 239586 Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? 239586 Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? 239586 chị Hương nói đúng ý em Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? 321986
hahahaha. chồng em mà có giết chị thỳ em phải đứng ra bảo vệ chị nhá. C chỉ nói sự thật thôi haha haha
♥→ThiênSứ←♥
♣Ma Vương II♣
♣Ma Vương II♣
♥→ThiênSứ←♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ là ai trong tình yêu????   Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? EmptyMon Oct 04, 2010 8:02 pm

chị yên tâm đi, sống chết gì em cũng mặc kệ chị Razz Razz Razz
—¤÷AnDrEEy÷¤—
♣Ma Vương III♣
♣Ma Vương III♣
—¤÷AnDrEEy÷¤—

Huy chương : Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? 7
Birthday : 17/02/1992
Đến từ : Đoài Khê United----Bang Chủ ๑۩۞۩๑.Độc thân hội.๑۩۞۩๑.

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ là ai trong tình yêu????   Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? EmptyMon Oct 04, 2010 9:50 pm

thík áo trong suốt thì có ko?
https://vungdatcuagio.forumvi.com
Trụ trì : Thích Thì Chiến
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.

Huy chương : Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? 5
Birthday : 08/11/1989

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ là ai trong tình yêu????   Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? EmptyTue Oct 05, 2010 3:01 pm

Bạn khoái nhất màu xanh biển – xin chào "người cầu toàn"

Bạn thích mọi sự yên bình, thư giãn, hài lòng với những gì cuộc sống mang tới. Tuy nhiên, bạn cũng muốn mọi thứ phải theo đúng trật tự - nên đừng ai dại mà lục lọi giá sách của bạn rồi để mỗi cuốn một chỗ khác - bạn sẽ nổi cáu cho mà xem .

Bạn thường giấu cảm xúc của mình, tránh phải đưa ra quyết định rõ ràng trừ phi thật sự cần thiết.

Cách mà bạn sẽ yêu: Nhiệt tình và nhạy cảm.

---> Đúng phần đầu, phần sau... trái ngược! Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? 213407 Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? 213407
http://vn.360plus.yahoo.com/southern_autumn_sky
[ga babe]_yoyo
♣Ma Vương II♣
♣Ma Vương II♣
[ga babe]_yoyo

Huy chương : Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? 3610
Birthday : 27/10/1993
Đến từ : GóC kHuẤt CủA tRáI tIm ..................Không Thương :.♥.: Không Nhớ :.♥.: Không Mơ Mộng :.♥.: :.♥.: Không Buồn :.♥.: Không Chán :.♥.: Lệ Không Rơi :.♥.: :.♥.: -----Thành viên ๑۩۞۩๑.Độc thân hội.๑۩۞۩๑...............

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ là ai trong tình yêu????   Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? EmptyTue Oct 05, 2010 8:21 pm

Bạn chỉ thích màu nâu – một từ để miêu tả bạn "cổ điển"

Bạn không phải là người chạy theo mốt - bạn hài lòng với những gì mình đang có và chỉ thích những gì thật sự hợp với mình (đã được "chứng minh" bằng nhiều lời khen tặng thì càng tốt ). Với bạn bè, bạn rất đáng tin cậy, một người luôn sẵn lòng giúp đỡ.
Bạn thích sự yên tĩnh, thích mọi việc đều phải có kế hoạch và sắp xếp cụ thể.

Kiểu tình yêu của bạn: Bạn không thích những gì quá kỳ lạ hay bất ngờ, mà thích kiểu lãng mạn cổ điển.
Neutral Neutral Neutral
Khách vi
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ là ai trong tình yêu????   Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? EmptyTue Oct 05, 2010 9:04 pm

màu trắng Rolling Eyes
shane90dn
♣Ma Vương♣
♣Ma Vương♣
shane90dn

Birthday : 26/10/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ là ai trong tình yêu????   Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? EmptyTue Oct 05, 2010 11:53 pm

Bạn nồng nhiệt và đa cảm, thích được chú ý và có một nguồn năng lượng sống dồi dào. Bạn có sở thích đa dạng, lại luôn muốn tìm hiểu những điều mới lạ nên "nửa còn lại của thế giới" luôn thấy bạn rất thú vị. Sức mạnh ý chí là ưu thế của bạn, và bạn có thể đạt được những điều mà mọi người cho rằng quá khó khăn. Ngoài ra, bạn còn có khả năng tập trung tuyệt vời khi đã đặt ra mục tiêu nào đó.

Kiểu tình yêu của bạn: Lãng mạn và sôi nổi
hà hà rất đúng vs mềh Smile Very Happy
http://dn9x.net
>>zểnk<<
♣Ma Vương♣
♣Ma Vương♣
>>zểnk<<

Birthday : 08/08/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ là ai trong tình yêu????   Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? EmptyWed Oct 06, 2010 10:24 am

nói chung thì con người đâu chỉ mặc 1 màu áo hay thick 1 màu!!! em chọn tất cho đủ Razz Razz Razz
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑.Admin.๑۩۞۩๑.

Huy chương : Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? 5
Birthday : 08/11/1989

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ là ai trong tình yêu????   Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? EmptyWed Oct 06, 2010 11:02 am

>>zểnk<< đã viết:
nói chung thì con người đâu chỉ mặc 1 màu áo hay thick 1 màu!!! em chọn tất cho đủ Razz Razz Razz
Tham thì thâm đấy ku ạ! can than day can than day can than day
http://vn.360plus.yahoo.com/southern_autumn_sky
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ là ai trong tình yêu????   Bạn sẽ là ai trong tình yêu???? Empty

Bạn sẽ là ai trong tình yêu????

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang